| Rosenberger ไม่ | C006-B1-500-C |
|---|---|
| Channels | n.a. |
| Technology | Radio Frequency |
| Category | ชุดสายเคเบิล |
| Name | ชุดสายเคเบิล |
| Business Area | Automotive |
| In-ซีรีส์ / Inter-ซีรีส์ | Inter-ซีรีส์ |
| คอนเนคเตอร์ ประเภท (End A) | RoPD แผง ปลั๊ก |
| คอนเนคเตอร์ ประเภท (End B) | สายเคเบิล, plain cut surface ไม่มี คอนเนคเตอร์ |
| ซีรีส์ | สายเคเบิล, plain cut surface, RoPD |
| เพศ | แผง ปลั๊ก, ไม่มี คอนเนคเตอร์ |
| Armouring | ไม่มี armouring |
Show 3 more specs
| Sales Unit | 80 |
|---|---|
| บรรจุภัณฑ์ | box |
| Country of Origin | Hungary |
คำอธิบาย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ การผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจสอบแบบ/สเปก/BOM
Similar Connectors
You might also be interested in these models:
FMCA100071
SMA ตัวผู้ ถึง มุมฉาก SSMB ปลั๊ก สายเคเบิล RG-188 Coax
SD8272
50 Ω TNC ปลั๊ก ถึง TNC แจ็ค DC Block inner from 10 MHz ถึง 3 GHz rated 100 Volt in ทองเหลือง