Chi tiết sản phẩm
I / O đầu nối 40P cáp phích cắm
Mã linh kiện (MPN)
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ cho sourcing sản xuất
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ định hướng sản xuất với review tương thích, hướng dẫn MOQ và hỗ trợ sourcing giảm chi phí.
Chuẩn bị gì trước khi gửi RFQ Dữ liệu đầu vào rõ ràng giảm phỏng đoán và tăng tốc phản hồi hữu ích. ⌄
- • Chia sẻ MPN tham chiếu, linh kiện ghép nối hoặc thương hiệu gốc nếu liên quan đến việc rà soát.
- • Thêm BOM, phân bổ số lượng và nhu cầu hằng năm nếu dự án vượt giai đoạn mẫu thử.
- • Đính kèm bản vẽ, bảng dữ liệu hoặc yêu cầu quan trọng về trở kháng, tần số, lắp đặt và mạ.
Specifications
| Đóng gói | Rời |
|---|---|
| Sản phẩm | SMT Compact I / O đầu nối |
| Danh mục sản phẩm | Đầu nối I / O |
| Dòng định mức | 1 A |
| Điện áp định mức | 300 V |
| Giới tính | Đực |
| Kiểu kết cuối | hàn Tab |
| Phân mục | Đầu nối I / O |
| Kiểu lắp | SMD / SMT |
| Tính năng | Grounding mechanism |
| Điện trở cách điện | 1000 MOhm |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | - 25 °C |
Show 5 more specs
| Bước chân | 0.5 mm |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Đầu nối I / O |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | + 75 °C |
| Số vị trí | 40 vị trí |
| RoHS | Có |
Mô tả
MPN tham chiếu có sẵn cho DD2P040MA1; xác nhận cuối cùng phụ thuộc vào bản vẽ, thông số kỹ thuật hoặc BOM. Nếu thiếu thông tin lắp đặt tại đây, hãy xác nhận theo bản vẽ hoặc yêu cầu ghép nối. Trang này dùng để lọc sơ bộ trước RFQ, không phải căn cứ phê duyệt cuối cùng.
Dùng trang này để lọc ứng viên trước RFQ. Chuỗi cung ứng và lộ trình sản xuất tùy chỉnh MOQ 200+ được xác nhận sau khi rà soát bản vẽ/thông số/BOM.
Đầu nối tương tự
Bạn cũng có thể quan tâm đến các model này:
SMA864PNS-0000
SMA jack SQ 12.7 mm 4 hole flange với round tiếp điểm (Φ1.27L=2.5), PTFE L=8 18 GHz VSWR1.25
135103-02-48.00
RF Cụm cáp SMA Góc vuông phích cắm đến thẳng phích cắm RG-174 48in
R302155000225
MML / phích cắm H1.5 PIGTAIL 0.81 / 50 / S LGTH 030CM
SMW15TR1001
Instrumentation Grade WR-15 Waveguide Termination 1 Watt With a 50 GHz to 75 GHz Frequency Range in Brass
L77-DA15S-F179
Đầu nối D-Sub tiêu chuẩn 15P ổ nối WIRE WRAP FIXED MACHINED
MWDM2L-100S-6J7-48B-429C
Đầu nối D-Sub Micro-D
Tìm MPN Hỗ trợ khớp chính xác, tiền tố và một phần. ⌄
Tuyên bố miễn trừ
Tên nhà sản xuất, thương hiệu, biểu tượng và số linh kiện chỉ được sử dụng để nhận dạng và đối chiếu. Cstone Technology là đối tác cung ứng xuất khẩu tại Trung Quốc cho các giải pháp thay thế tương thích và không liên kết với các thương hiệu gốc. Thương hiệu vẫn thuộc về chủ sở hữu tương ứng. Sự phù hợp cuối cùng được xác nhận qua kiểm tra bản vẽ/thông số kỹ thuật trong quá trình RFQ.