รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet Han 1Mod-M RJ45 module- patchcable
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| กระแสพิกัด | 1 A |
|---|---|
| วัสดุโครง | Polycarbonate (PC) |
| จำนวนตำแหน่ง | 8 ตำแหน่ง |
| รูปแบบการติดตั้ง | สายเคเบิล ติดตั้ง |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.380959 oz |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 85 °C |
| ระดับการลามไฟ | UL 94 V-0 |
| แรงดันพิกัด | 50 V |
| เพศ | ตัวผู้ |
| RoHS | ใช่ |
Show 6 more specs
| มุมติดตั้ง | ตรง |
|---|---|
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
| รหัส USOC | RJ45 |
| หมวดสมรรถนะ | Cat 5e |
| บรรจุภัณฑ์ | ถาด |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 40 °C |
คำอธิบาย
9140014621 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
CJ450ACWS-201
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล 1553 JK ซ็อกเก็ต คอนแทค Full CRMP
DBM21W1SN
คอนเนคเตอร์ D-Sub คอนแทคผสม D-SUB DM POWER-21W1 SOCK
MWDM1L-51P-4K1-18B
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D ไมโคร D PREWIRED CON 51CNT พิน #24AWG
L717TWC8W8PCY3R
คอนเนคเตอร์ D-Sub คอนแทคผสม D-SUB, Machined Hybrid, 8W8, Coax คอนแทค Only, พิน, ตรง PCB เสียบรู, Bright ดีบุก Shell+Grounding Dimples, 0.76 m (30 in) Coax, M3 Threaded Rear Nut, ไม่มี Boardlock
MWDM2L-15CS-6K7-20B
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D ไมโคร D ชุดประกอบ 15CNT พิน 2 ซ็อกเก็ต CON #26AWG
FMAT7601-30
30dB RF fixed attenuator 2W, DC to 3GHz, SMA male to female, Stainless Steel
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ