| Rosenberger ไม่ | 59S2PL-40MT5-E |
|---|---|
| Technology | Radio Frequency |
| Category | คอนเนคเตอร์ |
| Name | มุมฉาก ปลั๊ก PCB w. housing |
| Business Area | Automotive |
| In-ซีรีส์ / Inter-ซีรีส์ | In-ซีรีส์ |
| ซีรีส์ | FAKRA |
| เพศ | ปลั๊ก |
| คอนฟิก | มุมฉาก |
| Backend ประเภท | PC-บอร์ด SMD พิน-in-Paste (-40M) |
| Housing Design | single |
| Coding / Color (Automotive) | E green |
Show 3 more specs
| Sales Unit | 1500 |
|---|---|
| บรรจุภัณฑ์ | tape และ reel |
| Country of Origin | Germany |
คำอธิบาย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ การผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจสอบแบบ/สเปก/BOM
Similar Connectors
You might also be interested in these models:
FATS-NM5NF5S10G2W8
8dB 50 Ω fixed attenuator N ปลั๊ก ถึง N แจ็ค 10 GHz rated 2 watt
FMAT7512-30
30 dB Fixed Attenuator 2.92 mm ตัวผู้ (ปลั๊ก) ถึง 2.92 mm ตัวเมีย (แจ็ค) Up ถึง 40 GHz Rated ถึง 5 Watts, Black อะลูมิเนียม Body, 1.35 VSWR