Chi tiết sản phẩm
I / O đầu nối PL 68 POS 1.27 mm IDT ST cáp lắp
Mã linh kiện (MPN)
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ cho sourcing sản xuất
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ định hướng sản xuất với review tương thích, hướng dẫn MOQ và hỗ trợ sourcing giảm chi phí.
Chuẩn bị gì trước khi gửi RFQ Dữ liệu đầu vào rõ ràng giảm phỏng đoán và tăng tốc phản hồi hữu ích. ⌄
- • Chia sẻ MPN tham chiếu, linh kiện ghép nối hoặc thương hiệu gốc nếu liên quan đến việc rà soát.
- • Thêm BOM, phân bổ số lượng và nhu cầu hằng năm nếu dự án vượt giai đoạn mẫu thử.
- • Đính kèm bản vẽ, bảng dữ liệu hoặc yêu cầu quan trọng về trở kháng, tần số, lắp đặt và mạ.
Specifications
| Đóng gói | Khay |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm | Đầu nối I / O |
| Dòng định mức | 500 mA |
| Phân mục | Đầu nối I / O |
| Giới tính | Đực |
| Kiểu kết cuối | IDC |
| Khối lượng đơn vị | 0.359089 oz |
| Kiểu lắp | cáp |
| Loại sản phẩm | Đầu nối I / O |
| Mạ tiếp điểm | Vàng |
| Bước chân | 1.27 mm |
| Vật liệu tiếp điểm | Hợp kim đồng |
Show 2 more specs
| Số vị trí | 68 vị trí |
|---|---|
| RoHS | Có |
Mô tả
MPN tham chiếu có sẵn cho DX30AM-68P; xác nhận cuối cùng phụ thuộc vào bản vẽ, thông số kỹ thuật hoặc BOM. Nếu thiếu thông tin lắp đặt tại đây, hãy xác nhận theo bản vẽ hoặc yêu cầu ghép nối. Trang này dùng để lọc sơ bộ trước RFQ, không phải căn cứ phê duyệt cuối cùng.
Dùng trang này để lọc ứng viên trước RFQ. Chuỗi cung ứng và lộ trình sản xuất tùy chỉnh MOQ 200+ được xác nhận sau khi rà soát bản vẽ/thông số/BOM.
Đầu nối tương tự
Bạn cũng có thể quan tâm đến các model này:
MWDM1L-9P-4K7-36B
Đầu nối D-Sub Micro-D micro D PREWIRED CON 9CNT chân #24AWG
MWDM2L-9S-4J5-36S
Đầu nối D-Sub Micro-D micro D PREWIRED CON 9CNT ổ cắm #24AWG
2170754-7
I / O đầu nối CAGE cụm QSFP28 1X1 GASKET HS LP
DSSAXPRAD02X
Đầu nối D-Sub tiêu chuẩn 9P đực PC RIVETED
173107-0178
Đầu nối D-Sub tiếp điểm hỗn hợp FCT ML D-SUB CRP 11W1 FL11W1S7-K121
SA6NMNF100W-30
30 dB Fixed Attenuator N Male (Plug) to N Female (Jack) Directional Up to 6 GHz Rated to 100 Watts, Heatsink Body, 1.45 VSWR
Tìm MPN Hỗ trợ khớp chính xác, tiền tố và một phần. ⌄
Tuyên bố miễn trừ
Tên nhà sản xuất, thương hiệu, biểu tượng và số linh kiện chỉ được sử dụng để nhận dạng và đối chiếu. Cstone Technology là đối tác cung ứng xuất khẩu tại Trung Quốc cho các giải pháp thay thế tương thích và không liên kết với các thương hiệu gốc. Thương hiệu vẫn thuộc về chủ sở hữu tương ứng. Sự phù hợp cuối cùng được xác nhận qua kiểm tra bản vẽ/thông số kỹ thuật trong quá trình RFQ.