Chi tiết sản phẩm
Đầu nối D-Sub tiêu chuẩn D-SUB
Mã linh kiện (MPN)
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ cho sourcing sản xuất
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ định hướng sản xuất với review tương thích, hướng dẫn MOQ và hỗ trợ sourcing giảm chi phí.
Chuẩn bị gì trước khi gửi RFQ Dữ liệu đầu vào rõ ràng giảm phỏng đoán và tăng tốc phản hồi hữu ích. ⌄
- • Chia sẻ MPN tham chiếu, linh kiện ghép nối hoặc thương hiệu gốc nếu liên quan đến việc rà soát.
- • Thêm BOM, phân bổ số lượng và nhu cầu hằng năm nếu dự án vượt giai đoạn mẫu thử.
- • Đính kèm bản vẽ, bảng dữ liệu hoặc yêu cầu quan trọng về trở kháng, tần số, lắp đặt và mạ.
Specifications
| Dòng định mức | 5 A |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | Thép |
| Kiểu kết cuối | hàn Cup |
| Kích thước vỏ | 1 (E) |
| Lọc | Không lọc |
| Số vị trí | 9 vị trí |
| Kiểu lắp | Bảng |
| Danh mục sản phẩm | Đầu nối D-Sub tiêu chuẩn |
| Số hàng | 2 hàng |
| Mạ tiếp điểm | Vàng |
| Loại sản phẩm | Đầu nối D-Sub - mật độ tiêu chuẩn |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | + 125 °C |
Show 12 more specs
| Mạ vỏ | kẽm |
|---|---|
| Điện áp định mức | 300 V |
| Giới tính | Cái |
| Giới tính tiếp điểm | Socket (Cái) |
| Góc lắp | Thẳng |
| Phân mục | Đầu nối D-Sub |
| Đóng gói | Khay |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | - 55 °C |
| Bước chân | - |
| Loại tiếp điểm | Machined tiếp điểm |
| Vật liệu cách điện | Thermoplastic |
| Vật liệu tiếp điểm | Hợp kim đồng |
Mô tả
MPN tham chiếu có sẵn cho DEO09S065TLF; xác nhận cuối cùng phụ thuộc vào bản vẽ, thông số kỹ thuật hoặc BOM. Nếu thiếu thông tin lắp đặt tại đây, hãy xác nhận theo bản vẽ hoặc yêu cầu ghép nối. Trang này dùng để lọc sơ bộ trước RFQ, không phải căn cứ phê duyệt cuối cùng.
Dùng trang này để lọc ứng viên trước RFQ. Chuỗi cung ứng và lộ trình sản xuất tùy chỉnh MOQ 200+ được xác nhận sau khi rà soát bản vẽ/thông số/BOM.
Đầu nối tương tự
Bạn cũng có thể quan tâm đến các model này:
5174215-2
Đầu nối D-Sub tiêu chuẩn AMPLIMITE.050 PLGASY V 40P PB-FREE
MWDM1L-51P-6K5-36S1
Đầu nối D-Sub Micro-D micro D PREWIRED CON 51CNT chân #26AWG
24_SMC-50-2-110/111_NE
Đầu nối RF / Đầu nối đồng trục SMC thẳng bulkhead cáp jack(f)
MDB1-37SSL
Đầu nối D-Sub tiêu chuẩn
903-613P-71AD
Đầu nối RF / Đầu nối đồng trục SMB(M) 45 DEG 75 Ω 735A kẽm
FCC17C37PC21B
Đầu nối D-Sub tiêu chuẩn 37P Góc vuông Xuyên lỗ chân 470 pF
Tìm MPN Hỗ trợ khớp chính xác, tiền tố và một phần. ⌄
Tuyên bố miễn trừ
Tên nhà sản xuất, thương hiệu, biểu tượng và số linh kiện chỉ được sử dụng để nhận dạng và đối chiếu. Cstone Technology là đối tác cung ứng xuất khẩu tại Trung Quốc cho các giải pháp thay thế tương thích và không liên kết với các thương hiệu gốc. Thương hiệu vẫn thuộc về chủ sở hữu tương ứng. Sự phù hợp cuối cùng được xác nhận qua kiểm tra bản vẽ/thông số kỹ thuật trong quá trình RFQ.