Chi tiết sản phẩm
Attenuators - Interconnects NType Jk-NType phích cắm Attenuator 06 dB 5W
Mã linh kiện (MPN)
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ cho sourcing sản xuất
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ định hướng sản xuất với review tương thích, hướng dẫn MOQ và hỗ trợ sourcing giảm chi phí.
Chuẩn bị gì trước khi gửi RFQ Dữ liệu đầu vào rõ ràng giảm phỏng đoán và tăng tốc phản hồi hữu ích. ⌄
- • Chia sẻ MPN tham chiếu, linh kiện ghép nối hoặc thương hiệu gốc nếu liên quan đến việc rà soát.
- • Thêm BOM, phân bổ số lượng và nhu cầu hằng năm nếu dự án vượt giai đoạn mẫu thử.
- • Đính kèm bản vẽ, bảng dữ liệu hoặc yêu cầu quan trọng về trở kháng, tần số, lắp đặt và mạ.
Specifications
| Danh mục sản phẩm | Attenuators - Interconnects |
|---|---|
| Suy hao tối đa | 6 dB |
| Loại sản phẩm | Connectorized Attenuators |
| Tần số tối thiểu | DC |
| Giới tính | đực / cái |
| Loại đầu nối | N |
| Phân mục | Attenuators |
| Chiều dài | 45 mm |
| Tần số tối đa | 6 GHz |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | - 55 °C |
| Trở kháng | 50 Ohm |
| Công suất định mức | 5 W |
Show 3 more specs
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | + 125 °C |
|---|---|
| Tolerance | 0.3 dB |
| RoHS | Có |
Mô tả
MPN tham chiếu có sẵn cho ATS-2M2F-06DB5W; xác nhận cuối cùng phụ thuộc vào bản vẽ, thông số kỹ thuật hoặc BOM. Nếu thiếu thông tin lắp đặt tại đây, hãy xác nhận theo bản vẽ hoặc yêu cầu ghép nối. Trang này dùng để lọc sơ bộ trước RFQ, không phải căn cứ phê duyệt cuối cùng.
Dùng trang này để lọc ứng viên trước RFQ. Chuỗi cung ứng và lộ trình sản xuất tùy chỉnh MOQ 200+ được xác nhận sau khi rà soát bản vẽ/thông số/BOM.
Đầu nối tương tự
Bạn cũng có thể quan tâm đến các model này:
R209703040
MMS / thẳng đực-đực bộ chuyển đổi 11.1 mm
550T008M3R3B0F03-06
Vỏ sau D-Sub SPLT BS G-SPR SH TRM TOP REAR MT STRN RLF
2474521-4
RF đầu nối đồng trục đầu nối MIN-FAKRA đực với HOUSINGRAPCB15GHZ
R113402220
MCX / thẳng PRESS lắp ổ nối FRONT lắp - với hàn POT
M83513/03-F02N
Đầu nối D-Sub Micro-D
A85T30-316-
SMA jack bulkhead IP67 mated đến TNC phích cắm using RG316
Tìm MPN Hỗ trợ khớp chính xác, tiền tố và một phần. ⌄
Tuyên bố miễn trừ
Tên nhà sản xuất, thương hiệu, biểu tượng và số linh kiện chỉ được sử dụng để nhận dạng và đối chiếu. Cstone Technology là đối tác cung ứng xuất khẩu tại Trung Quốc cho các giải pháp thay thế tương thích và không liên kết với các thương hiệu gốc. Thương hiệu vẫn thuộc về chủ sở hữu tương ứng. Sự phù hợp cuối cùng được xác nhận qua kiểm tra bản vẽ/thông số kỹ thuật trong quá trình RFQ.