Chi tiết sản phẩm
Đầu nối D-Sub mật độ cao 15P SLDR cái Góc vuông Xuyên lỗ METAL SHL
Mã linh kiện (MPN)
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ cho sourcing sản xuất
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ định hướng sản xuất với review tương thích, hướng dẫn MOQ và hỗ trợ sourcing giảm chi phí.
Chuẩn bị gì trước khi gửi RFQ Dữ liệu đầu vào rõ ràng giảm phỏng đoán và tăng tốc phản hồi hữu ích. ⌄
- • Chia sẻ MPN tham chiếu, linh kiện ghép nối hoặc thương hiệu gốc nếu liên quan đến việc rà soát.
- • Thêm BOM, phân bổ số lượng và nhu cầu hằng năm nếu dự án vượt giai đoạn mẫu thử.
- • Đính kèm bản vẽ, bảng dữ liệu hoặc yêu cầu quan trọng về trở kháng, tần số, lắp đặt và mạ.
Specifications
| Dòng định mức | 2 A |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | Thép |
| Kiểu kết cuối | Xuyên lỗ |
| Kích thước vỏ | 1 |
| Lọc | Không lọc |
| Số vị trí | 15 vị trí |
| Đóng gói | Khay |
| Danh mục sản phẩm | Đầu nối D-Sub mật độ cao |
| Khối lượng đơn vị | 0.433164 oz |
| Số hàng | 3 hàng |
| Loại sản phẩm | Đầu nối D-Sub mật độ cao |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | + 105 °C |
Show 11 more specs
| Giới tính | Cái |
|---|---|
| RoHS | Có |
| Góc lắp | phải |
| Phân mục | Đầu nối D-Sub |
| Chốt giữ bo mạch | với |
| Height | 12.55 mm |
| Kiểu lắp | Bảng |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | - 55 °C |
| Bước chân | 2.29 mm |
| Loại tiếp điểm | Stamped / Formed |
| Vật liệu tiếp điểm | Hợp kim đồng |
Mô tả
MPN tham chiếu có sẵn cho 9561527613; xác nhận cuối cùng phụ thuộc vào bản vẽ, thông số kỹ thuật hoặc BOM. Nếu thiếu thông tin lắp đặt tại đây, hãy xác nhận theo bản vẽ hoặc yêu cầu ghép nối. Trang này dùng để lọc sơ bộ trước RFQ, không phải căn cứ phê duyệt cuối cùng.
Dùng trang này để lọc ứng viên trước RFQ. Chuỗi cung ứng và lộ trình sản xuất tùy chỉnh MOQ 200+ được xác nhận sau khi rà soát bản vẽ/thông số/BOM.
Đầu nối tương tự
Bạn cũng có thể quan tâm đến các model này:
R191236000
N cái SQUARE FLANGE - SMB đực bộ chuyển đổi
H2101-01
đực dọc xuyên bo Terminal chân, 脴0.95 mm
PC4B006415NX1ZB
Đầu nối mô-đun / Đầu nối Ethernet PC4B006415NX1ZB
190080002
MWDM2L-21SBRR5-.172
Đầu nối D-Sub Micro-D micro D PCB đầu nối 21SKT CNT .125"PNL
K42X-C37P/P-A4NJ
D-Sub Dualport đầu nối DL-PRT 37M OVR 37M 750" 4GB JS
Tìm MPN Hỗ trợ khớp chính xác, tiền tố và một phần. ⌄
Tuyên bố miễn trừ
Tên nhà sản xuất, thương hiệu, biểu tượng và số linh kiện chỉ được sử dụng để nhận dạng và đối chiếu. Cstone Technology là đối tác cung ứng xuất khẩu tại Trung Quốc cho các giải pháp thay thế tương thích và không liên kết với các thương hiệu gốc. Thương hiệu vẫn thuộc về chủ sở hữu tương ứng. Sự phù hợp cuối cùng được xác nhận qua kiểm tra bản vẽ/thông số kỹ thuật trong quá trình RFQ.