Chi tiết sản phẩm
Đầu nối mô-đun / Đầu nối Ethernet 8 / 8 CAT5 có chắn short body blk boot
Mã linh kiện (MPN)
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ cho sourcing sản xuất
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ định hướng sản xuất với review tương thích, hướng dẫn MOQ và hỗ trợ sourcing giảm chi phí.
Chuẩn bị gì trước khi gửi RFQ Dữ liệu đầu vào rõ ràng giảm phỏng đoán và tăng tốc phản hồi hữu ích. ⌄
- • Chia sẻ MPN tham chiếu, linh kiện ghép nối hoặc thương hiệu gốc nếu liên quan đến việc rà soát.
- • Thêm BOM, phân bổ số lượng và nhu cầu hằng năm nếu dự án vượt giai đoạn mẫu thử.
- • Đính kèm bản vẽ, bảng dữ liệu hoặc yêu cầu quan trọng về trở kháng, tần số, lắp đặt và mạ.
Specifications
| Dòng định mức | 1.5 A |
|---|---|
| Kiểu kết cuối | IDC |
| Vật liệu vỏ ngoài | Polycarbonate (PC) |
| Số vị trí | 8 vị trí |
| Danh mục sản phẩm | Đầu nối mô-đun / Đầu nối Ethernet |
| Che chắn | Có chắn |
| Khối lượng đơn vị | 0.108997 oz |
| Mạ tiếp điểm | Vàng |
| Loại sản phẩm | Đầu nối mô-đun / Đầu nối Ethernet |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | + 60 °C |
| Cấp chống cháy | UL 94 V-2 |
| Điện áp định mức | 125 VDC |
Show 12 more specs
| Giới tính | Đực |
|---|---|
| Số cổng | 1 cổng |
| RoHS | Có |
| Góc lắp | Góc vuông |
| Phân mục | Đầu nối mô-đun / Đầu nối Ethernet |
| Mã USOC | RJ45 |
| Màu sắc | Clear |
| Danh mục hiệu năng | Cat 5 |
| Đóng gói | Rời |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | - 40 °C |
| Bước chân | 1.02 mm |
| Vật liệu tiếp điểm | Thiếc |
Mô tả
MPN tham chiếu có sẵn cho 95043-5891; xác nhận cuối cùng phụ thuộc vào bản vẽ, thông số kỹ thuật hoặc BOM. Nếu thiếu thông tin lắp đặt tại đây, hãy xác nhận theo bản vẽ hoặc yêu cầu ghép nối. Trang này dùng để lọc sơ bộ trước RFQ, không phải căn cứ phê duyệt cuối cùng.
Dùng trang này để lọc ứng viên trước RFQ. Chuỗi cung ứng và lộ trình sản xuất tùy chỉnh MOQ 200+ được xác nhận sau khi rà soát bản vẽ/thông số/BOM.
Đầu nối tương tự
Bạn cũng có thể quan tâm đến các model này:
RJX8FB5HB
Đầu nối mô-đun / Đầu nối Ethernet XLRnet B loại ngang PCB CAT5e
500T010M37B08S
Vỏ sau D-Sub MICRO-D BAND BKSHLL TOP FILLISTER JKSCRW
252116
MCX Straight PCB Jack Surface Mount 50 Ohm
N8200B-0058
N jack clamp for RG58,RG142,RG400,JBY195,LMR195
MWDM2L-15CS-6K7-18B
Đầu nối D-Sub Micro-D micro D cụm 15CNT chân 2 ổ cắm CON #26AWG
73386-0041
Bộ chuyển đổi RF - khác dòng BNC jack đến SMA jack
Tìm MPN Hỗ trợ khớp chính xác, tiền tố và một phần. ⌄
Tuyên bố miễn trừ
Tên nhà sản xuất, thương hiệu, biểu tượng và số linh kiện chỉ được sử dụng để nhận dạng và đối chiếu. Cstone Technology là đối tác cung ứng xuất khẩu tại Trung Quốc cho các giải pháp thay thế tương thích và không liên kết với các thương hiệu gốc. Thương hiệu vẫn thuộc về chủ sở hữu tương ứng. Sự phù hợp cuối cùng được xác nhận qua kiểm tra bản vẽ/thông số kỹ thuật trong quá trình RFQ.