Chi tiết sản phẩm
The 2 fiber OutDoor Connector integrates the single fiber technology into the mechanical reliability of the market proven RF N-Interface.
Mã linh kiện (MPN)
Giao diện
ODC
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ cho sourcing sản xuất
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ định hướng sản xuất với review tương thích, hướng dẫn MOQ và hỗ trợ sourcing giảm chi phí.
Chuẩn bị gì trước khi gửi RFQ Dữ liệu đầu vào rõ ràng giảm phỏng đoán và tăng tốc phản hồi hữu ích. ⌄
- • Chia sẻ MPN tham chiếu, linh kiện ghép nối hoặc thương hiệu gốc nếu liên quan đến việc rà soát.
- • Thêm BOM, phân bổ số lượng và nhu cầu hằng năm nếu dự án vượt giai đoạn mẫu thử.
- • Đính kèm bản vẽ, bảng dữ liệu hoặc yêu cầu quan trọng về trở kháng, tần số, lắp đặt và mạ.
Hình ảnh
Bấm để phóng to.
Specifications
| Giao diện | IEC 61755-3-1 (UPC/PC) |
|---|---|
| Giao diện | ODC-2 |
| Giao diện | - |
| Giới tính đầu nối | Socket Rear Mount |
| Connector family | ODC |
| Housing colour | Metal |
| Housing material | Brass, nickle plated |
| Weight | 0.05 kg |
| Fiber quantity | 2 |
| Only valid as assembly | Yes |
| Insertion loss 97% | ≤ 0.5 dB |
| Insertion loss typical | ≤ 0.2 dB |
Show 14 more specs
| Loại cáp | 1.9mm |
|---|---|
| Mating cycles | 1000 |
| Tensile strength | 30 N |
| Ferrule inner diameter | 0.127 mm |
| Ferrule outer diameter | 1.249 mm |
| Ferrule concentricity | 0.006 mm |
| Ferrule material | Ceramic |
| Operation temperature | -40 °C ... 85 °C |
| Cấp bảo vệ IP | IP68 |
| UV resistance | Yes |
| Chemical resistance | good |
| Salt mist test | 720 h |
| Identifier | ODCS-Z/M-B300-02_1.9mm |
| Product code | ODCS-Z/M-B300-02_1.9mm |
Mô tả
Dữ liệu tham chiếu hiện có cho 92603014: ODC. Nếu thiếu thông tin lắp đặt tại đây, hãy xác nhận theo bản vẽ hoặc yêu cầu ghép nối. Vật liệu được ghi là Brass, nickle plated. Thông tin này hữu ích cho rà soát, nhưng không thay thế việc xác nhận toàn bộ kết cấu dự án. Danh mục cũng ghi mức kín hoặc bảo vệ IP68. Hãy đối chiếu với yêu cầu môi trường thực tế trong RFQ. Trang này dùng để lọc sơ bộ trước RFQ, không phải căn cứ phê duyệt cuối cùng.
Dùng trang này để lọc ứng viên trước RFQ. Chuỗi cung ứng và lộ trình sản xuất tùy chỉnh MOQ 200+ được xác nhận sau khi rà soát bản vẽ/thông số/BOM.
Đầu nối tương tự
Bạn cũng có thể quan tâm đến các model này:
MLDM2L-21S-6K5-18M
Đầu nối D-Sub Micro-D
1830PC39-52A-26.5G
26.5 GHz RL-19dB test cáp: 1.85 phích cắm đến 3.5 phích cắm Góc vuông using 5002A
MWDM2L-9P-8E7-18B
Đầu nối D-Sub Micro-D micro D PREWIRED CON 9CNT chân #28AWG
MKJ4A6F6-4PB
Đầu nối D-Sub tiêu chuẩn
92250-088LF
Đầu nối mô-đun / Đầu nối Ethernet 8P mô-đun jack
143-2016-001
Đầu nối D-Sub tiêu chuẩn
Tìm MPN Hỗ trợ khớp chính xác, tiền tố và một phần. ⌄
Tuyên bố miễn trừ
Tên nhà sản xuất, thương hiệu, biểu tượng và số linh kiện chỉ được sử dụng để nhận dạng và đối chiếu. Cstone Technology là đối tác cung ứng xuất khẩu tại Trung Quốc cho các giải pháp thay thế tương thích và không liên kết với các thương hiệu gốc. Thương hiệu vẫn thuộc về chủ sở hữu tương ứng. Sự phù hợp cuối cùng được xác nhận qua kiểm tra bản vẽ/thông số kỹ thuật trong quá trình RFQ.