รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล MINI PUSH-ON คอนเนคเตอร์ RECEPT ตรง
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| ขั้ว | มาตรฐาน |
|---|---|
| รูปแบบการเข้าปลาย | บัดกรี พิน |
| ความต้านทานฉนวน | 500 MOhm |
| ผิวบอดี้ | ทอง |
| กลไกการล็อก | Push On |
| สินค้า | คอนเนคเตอร์ |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
| ความถี่ต่ำสุด | - |
| ความถี่สูงสุด | 6 GHz |
| ซีรีส์ RF | MMCX |
| รูปแบบบอดี้ | ตรง |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
Show 14 more specs
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 85 °C |
|---|---|
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| เพศ | แจ็ค (ตัวเมีย) |
| วัสดุบอดี้ | ทองเหลือง |
| อิมพีแดนซ์ | 50 Ohm |
| รอบการต่อประกบ | 500 Cycles |
| RoHS | ใช่ |
| หมวดย่อย | อินเตอร์คอนเนคต์ RF |
| ทิศทาง | ตรง |
| ชนิดการติดตั้ง | เสียบรู |
| บรรจุภัณฑ์ | เทกอง |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 55 °C |
| การเข้าปลายคอนแทค | บัดกรี |
| วัสดุคอนแทค | เบริลเลียม Bronze |
คำอธิบาย
MMCX-R-PC-7 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
IJ5C-08-0200-S-S-1
RF ชุดสายเคเบิล 4.00 mm IsoRate 50 Ω สูง-Isolation RF ชุดสายเคเบิล
K85X-BD-25P-KJ
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน D25 M VERT FRMD- พร้อม BSH J / S
B39T95-141T-
BNC ปลั๊ก มุมฉาก ถึง TNC กลับ ขั้ว แจ็ค bulkhead using .141 semi-rigid
M39012-55B3022
MWDM2L-21CS-6E1-36B
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D ไมโคร D ชุดประกอบ 21CNT พิน 2 ซ็อกเก็ต CON #26AWG
L77HDC62SD1CH4F
คอนเนคเตอร์ D-Sub ความหนาแน่นสูง D-SUB สูง ความหนาแน่น
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ