| Rosenberger ไม่ | D4S10P-40MA5-A |
|---|---|
| Technology | Radio Frequency |
| Category | คอนเนคเตอร์ |
| Name | ตรง ปลั๊ก PCB w. housing |
| Business Area | Automotive |
| In-ซีรีส์ / Inter-ซีรีส์ | In-ซีรีส์ |
| ซีรีส์ | RosenbergerHSD |
| เพศ | ปลั๊ก |
| คอนฟิก | ตรง |
| Backend ประเภท | PC-บอร์ด SMD พิน-in-Paste (-40M) |
| Housing Design | double |
| Coding / Color (Automotive) | A black |
Show 3 more specs
| Sales Unit | 900 |
|---|---|
| บรรจุภัณฑ์ | tape และ reel |
| Country of Origin | Germany |
คำอธิบาย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ การผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจสอบแบบ/สเปก/BOM
Similar Connectors
You might also be interested in these models:
FATS-NM5NF5S10G2W20
20dB 50 Ω fixed attenuator N ปลั๊ก ถึง N แจ็ค 10 GHz rated 2 watt
MINIBEND สายเคเบิล offer easier handling และ installation due ถึง their flexibility.
SA3DMF300W-20
20 dB Fixed Attenuator 7 / 16 ตัวผู้ (ปลั๊ก) ถึง 7 / 16 ตัวเมีย (แจ็ค) Directional Up ถึง 3 GHz Rated ถึง 300 Watts, Heatsink Body, 1.4 VSWR