รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล RP-SMA Mal ถึง RP-SMA Fml R มุม อะแดปเตอร์
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
รูปภาพ
คลิกเพื่อขยาย
Specifications
| ขั้ว | กลับขั้ว |
|---|---|
| ความต้านทานฉนวน | 5000 MOhm |
| ผิวบอดี้ | นิกเกิล |
| บรรจุภัณฑ์ | ถาด |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
| ความถี่ต่ำสุด | - |
| ความถี่สูงสุด | 12.4 GHz |
| ซีรีส์ RF | SMA |
| รูปแบบบอดี้ | มุมฉาก |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 165 °C |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
Show 11 more specs
| เพศ | ปลั๊ก (ตัวผู้) |
|---|---|
| วัสดุบอดี้ | ทองเหลือง |
| อิมพีแดนซ์ | 50 Ohm |
| รอบการต่อประกบ | 500 Min |
| RoHS | ใช่ |
| หมวดย่อย | อินเตอร์คอนเนคต์ RF |
| ทิศทาง | มุมฉาก |
| การสูญเสียแทรก | 0.06dB max |
| กลไกการล็อก | เกลียว |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 65 °C |
| วัสดุคอนแทค | ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
คำอธิบาย
CONREVSMA010 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
SMA8300-0141
SMA jack solder for RG402; 18GHz VSWR1.3
A30DB80-58-XXX
SMA plug to double banana binding post jack using RG58
A39B95-141S-
SMA ปลั๊ก มุมฉาก ถึง BNC กลับ ขั้ว แจ็ค bulkhead using .141 conformable
132286
SMA ตรง ย้ำ แจ็ค RG-178 RG-196 Bulkhead 50 Ω
080-0001
RF ชุดสายเคเบิล U.FL ถึง RP-SMA Bulkhead สายเคเบิล
135112-04-06.00
RF ชุดสายเคเบิล SMA St BH JK ถึง St JK RG-58 / U 6in
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ