รายละเอียดสินค้า
RF ชุดสายเคเบิล ชุดสายเคเบิล UFL ถึง SMA Femalre Bulkhead 15cm
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| คอนเนคเตอร์ A Body Style | ตรง |
|---|---|
| คอนเนคเตอร์ B Body Style | ตรง |
| ช่วงความถี่ | 45 MHz ถึง 6 GHz |
| หมวดสินค้า | ชุดสายเคเบิล RF |
| คอนเนคเตอร์ B ซีรีส์ | SMA |
| สายเคเบิล ประเภท | RG-178 |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.352740 oz |
| หมวดย่อย | ชุดสายเคเบิล |
| ความยาว | 15 m |
| เพศคอนเนคเตอร์ B | ปลั๊ก (ตัวเมีย) |
| อิมพีแดนซ์ | 50 Ohm |
| ประเภทสินค้า | ชุดสายเคเบิล RF |
Show 2 more specs
| คอนเนคเตอร์ A ซีรีส์ | U.FL |
|---|---|
| RoHS | ใช่ |
คำอธิบาย
CBA-UFLSMA15 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
FMCA2395
Test Probe SMA Female 2 Hole Flange to Straight Cut Lead Cable FM-SR086TB Coax
SMA8100-9178
SMA jack crimp right angle for RG178,RG178-FEP; 2GHz VSWR1.2
ST18/SMAm/SMAm/12in
RF ชุดสายเคเบิล Huber Suhner สายเคเบิล ST18 / SMAm /
FMCA2111
RA SMA Male to RA SMA Male Cable FM-SR141TB Coax
31_MMCX-SMA-50-2/111_NE
อะแดปเตอร์ RF - ต่างซีรีส์ MMCX jack(f) ถึง SMA jack(f)
A30T95-85S-
SMA ปลั๊ก ถึง TNC กลับ ขั้ว แจ็ค bulkhead using .085 conformable
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ