รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล TRB BLKD JK Frnt MNT Hermatically Sealed
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| ขั้ว | มาตรฐาน |
|---|---|
| รูปแบบการเข้าปลาย | รีเซปแทเคิล |
| ผิวบอดี้ | นิกเกิล |
| สินค้า | คอนเนคเตอร์ |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
| ความถี่ต่ำสุด | - |
| ความถี่สูงสุด | 500 MHz |
| ซีรีส์ RF | TRB |
| การแยกวงจร | ไม่แยกวงจร |
| รูปแบบบอดี้ | ตรง |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 71 °C |
Show 11 more specs
| การชุบคอนแทค | ทอง |
|---|---|
| เพศ | แจ็ค (ตัวเมีย) |
| วัสดุบอดี้ | ทองเหลือง |
| บอร์ด Thickness | 0.125 in |
| หมวดย่อย | อินเตอร์คอนเนคต์ RF |
| ทิศทาง | ตรง |
| ชนิดการติดตั้ง | Bulkhead ติดตั้ง |
| กลไกการล็อก | Lock On |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 45.6 °C |
| การเข้าปลายคอนแทค | บัดกรี |
| วัสดุคอนแทค | Stainless เหล็ก |
คำอธิบาย
BJ77HS มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
95503-6894
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet 8 / 8 แจ็ค SMT SHORT N SHORT ไม่ KEY VERSION
415-0065-048
RF ชุดสายเคเบิล ตรง QK คอนเนคเตอร์ PLG-PLG RG-316 48"
15-000521
คอนเนคเตอร์ D-Sub ความหนาแน่นสูง 62 POS ตัวผู้ HD PC TAIL ตรง 30MIC / IN ทอง SOLID BODY WATER RESISTANT THD MTG HOLE C / W UNC4-40 HEX BOLTS
56K405-500N5
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล แผง แจ็ค
L17H1142131
D-Sub Dualport คอนเนคเตอร์ D-SUB, Stamped Signal 3A, Dual Port มุมฉาก PCB เสียบรู, F=15.88 mm (.625in), 9 / 15 (พิน / ซ็อกเก็ต), 0.76 m (30 in) ทอง, Bright ดีบุก Shell, 4-40 Removable Front Screwlock, 4*Arrowhead Boardlock
MWDM5L-100SCBR-.140
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D MICR D PCB CON 100 ซ็อกเก็ต CNT POST.125"PNL
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ