รายละเอียดสินค้า
Attenuators - Interconnects NType Jk-NType Plg Attenuator 10 dB 5W
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| หมวดสินค้า | Attenuators - Interconnects |
|---|---|
| การลดทอนสูงสุด | 10 dB |
| ประเภทสินค้า | Connectorized Attenuators |
| ความถี่ต่ำสุด | DC |
| เพศ | ตัวผู้ / ตัวเมีย |
| ประเภทคอนเนคเตอร์ | N |
| หมวดย่อย | Attenuators |
| ความยาว | 45 mm |
| ความถี่สูงสุด | 6 GHz |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 55 °C |
| อิมพีแดนซ์ | 50 Ohm |
| กำลังไฟพิกัด | 5 W |
Show 3 more specs
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 125 °C |
|---|---|
| Tolerance | 0.5 dB |
| RoHS | ใช่ |
คำอธิบาย
ATS-2M2F-10DB5W มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
242A22620X
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน C-FLTR SLDR พิน ANG 9.4mmPREC MCHND CNT
22650574
SMA connectors are precision connectors for microwave applications up to 18 GHz.
SC2069
TNC Female Open Circuit Connector Cap With 2.76 Inch Chain
MWDM3L-31PSM1
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D MICR D SLDRCUP CON 37CNT SZ #24 พิน
MWDM1L-37S-6K7-24P
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D
SGA3D150P00
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ