รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet IP67 DATA 3A ปลั๊ก ตรง METAL
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| กระแสพิกัด | 1.5 A |
|---|---|
| รูปแบบการเข้าปลาย | IDC |
| วัสดุโครง | อะลูมิเนียม |
| จำนวนตำแหน่ง | 9 ตำแหน่ง |
| รูปแบบการติดตั้ง | สายเคเบิล ติดตั้ง |
| สินค้า | โมดูลาร์ Plugs |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
| ระดับ IP | IP67 |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 4.786677 oz |
| จำนวนแถว | 1 แถว |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 70 °C |
Show 10 more specs
| แรงดันพิกัด | 125 VAC |
|---|---|
| เพศ | ตัวผู้ |
| จำนวนพอร์ต | 1 พอร์ต |
| RoHS | ใช่ |
| มุมติดตั้ง | ตรง |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
| รหัส USOC | RJ45 |
| หมวดสมรรถนะ | Cat 5 |
| บรรจุภัณฑ์ | ถาด |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 40 °C |
คำอธิบาย
9451151100 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ แคตตาล็อกยังระบุค่าการซีลหรือการป้องกัน IP67 โปรดเทียบกับสภาพแวดล้อมใช้งานจริงใน RFQ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
361P704
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล BNC Vert PCB แจ็ค 75 Ω TEF
M50-3120845R
8+8 Pos. ตัวเมีย DIL แนวตั้ง SMT คอนเนคเตอร์ (T+R)
RTC-4L
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล TPS / TCM / TRS / TTM Removal Tool INSL
930-187P-51T-3
QMA Terminator Pl 50 Ohm Without Chain
TNC-3188-59-000-02
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล TNC FEM CN
DBV9W4S300H30LF
คอนเนคเตอร์ D-Sub คอนแทคผสม 9W4 ซ็อกเก็ต ตรง บัดกรี SHELL SIZE B 30A
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ