รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D CMD มุมฉาก 15 CIR JKPOST JKPOST NOT INSTALLED
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
รูปภาพ
คลิกเพื่อขยาย
Specifications
| มุมติดตั้ง | มุมฉาก |
|---|---|
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D |
| กระแสพิกัด | 1 A |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ D-Sub |
| แรงดันพิกัด | 350 VAC |
| เพศ | ปลั๊ก (ตัวผู้) |
| พิทช์ | 1.27 mm |
| รูปแบบการเข้าปลาย | เสียบรู |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.154535 oz |
| บรรจุภัณฑ์ | Tube |
| จำนวนแถว | 2 แถว |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
Show 4 more specs
| การกรอง | ไม่กรอง |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | Micro-D D-Sub คอนเนคเตอร์ |
| จำนวนตำแหน่ง | 15 ตำแหน่ง |
| RoHS | ใช่ |
คำอธิบาย
83612-9022 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
56-745-001
อะแดปเตอร์ D-Sub และตัวแปลงเพศ 50A ADPTR 310PF PI
M80-4181098
5+5 Pos. ตัวเมีย DIL สายเคเบิล Housing, 101Lok
M3933/16-37S
Attenuators - Interconnects SMA F ถึง M Atten 18 GHz screened
N864H7-0000
N แจ็ค SQ 25.4 mm 4 hole flange พร้อม round คอนแทค (Φ1.27L=2.9), PTFE L=15 18 GHz VSWR1.25
MLDM2L-37SCBSM-.150
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D 37P ซ็อกเก็ต MICRO-D .150 INCH นิกเกิล
5226602-1
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล แจ็ค MINIATURE
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ