รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน 50 50SR มุมฉาก ปลั๊ก L / F 50P มุมฉาก ปลั๊ก N / S
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| วัสดุเชลล์ | เหล็ก |
|---|---|
| รูปแบบการเข้าปลาย | เสียบรู |
| ขนาดเชลล์ | 5 (D) |
| การกรอง | ไม่กรอง |
| ประเภท | ปลั๊ก |
| จำนวนตำแหน่ง | 50 ตำแหน่ง |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| ประเภทสินค้า | D-Sub คอนเนคเตอร์ - มาตรฐาน ความหนาแน่น |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 105 °C |
| การชุบเชลล์ | ดีบุก over ทองแดง |
| เพศ | ตัวผู้ |
Show 8 more specs
| เพศคอนแทค | พิน (ตัวผู้) |
|---|---|
| RoHS | ใช่ |
| มุมติดตั้ง | มุมฉาก |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ D-Sub |
| บรรจุภัณฑ์ | Tube |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 55 °C |
| พิทช์ | 1.27 mm |
| วัสดุคอนแทค | ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
คำอธิบาย
5749084-5 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
9565625812
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน D-SUB HD MA มุมฉาก 78P S4 4-40 NUT / B-LOCK
43223-8546
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet MODJACK GANGD SHLD มุมฉาก FLH 4PRT 8 / 8GRD
RJHSEE381A1
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet RJ45 มุมฉาก Shielded พร้อม LEDs
N6100-L200
N reverse polarity plug crimp for JBY200,LMR200; 1.4GHz VSWR1.2
MWDM3L-25P-4J5-18B
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D
FMC0912316
MMCX Plug to SMA Female Bulkhead Cable RG316 Coax
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ