รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet MODJACK GANGD SHLD มุมฉาก FLH 4PRT 8 / 8GRD
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
รูปภาพ
คลิกเพื่อขยาย
Specifications
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
|---|---|
| กระแสพิกัด | 1.5 A |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| แรงดันพิกัด | 150 VAC |
| สี | ดำ |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
| จำนวนพอร์ต | 4 พอร์ต |
| ระดับการลามไฟ | UL 94 V-0 |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 40 °C |
| พิทช์ | 1.02 mm |
| การป้องกันสัญญาณรบกวน | มีชีลด์ |
Show 3 more specs
| วัสดุคอนแทค | ดีบุก |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 85 °C |
| RoHS | ใช่ |
คำอธิบาย
43223-8546 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
500T010M37B09
แบ็กเชลล์ D-Sub MICRO-D BAND BKSHLL TOP FILLISTER JKSCRW
DDM50P500C
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน D-SUB DM SIG STB 50P
2FA1-NCSP-C01S1
FAKRA GEN 2 ตรง ย้ำ ปลั๊ก RG-174 RG-188 RG-316 Times LMR-100A 50 Ω C Key Code
MWDM2L-31S-6E5-6B
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D ไมโคร D PREWIRED CON 31CNT ซ็อกเก็ต #26AWG
FCC17C37PB68B
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน 37P มุมฉาก พิน M3 x 0.5 Thread 47000 pF
MDM-51SH041L-A174
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ