รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D ไมโคร-Ribbon 36P Recpt
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| มุมติดตั้ง | ตรง |
|---|---|
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D |
| กระแสพิกัด | 5 A |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ D-Sub |
| ประเภทสินค้า | Micro-D D-Sub คอนเนคเตอร์ |
| แรงดันพิกัด | 700 V |
| เพศ | ตัวเมีย |
| รูปแบบการเข้าปลาย | บัดกรี Cup |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 14 g |
| วัสดุฉนวน | Dially Phthalate |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| การกรอง | ไม่กรอง |
Show 3 more specs
| วัสดุคอนแทค | โลหะผสมทองแดง |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง | 36 ตำแหน่ง |
| RoHS | ใช่ |
คำอธิบาย
5720360 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
93606-0007
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet POWER INTERFACES 2000.3007.0
A30B39-L240-
SMA ปลั๊ก ถึง BNC ปลั๊ก มุมฉาก using JBY240
RJE3928864E0
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet มุมฉาก, 8P8C, Two Port, พร้อม Shield, พร้อม LEDs
03CK001-151
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล GAUGE
103063
CT3345
อะแดปเตอร์ RF - In ซีรีส์ BNC ตัวผู้-ตัวเมีย ขวา-มุม อะแดปเตอร์
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ