รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ D-Sub คอนแทคผสม VS-15-ST-D-SUB-3P
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| บรรจุภัณฑ์ | ถาด |
|---|---|
| มุมติดตั้ง | ตรง |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ D-Sub คอนแทคผสม |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 55 °C |
| รูปแบบการเข้าปลาย | เสียบรู |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.197887 oz |
| ความสูง | 12.93 mm |
| รูปแบบการติดตั้ง | แผง |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ D-Sub |
| จำนวนแถว | 2 แถว |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| ฉนวน | ไม่มีฉนวน |
Show 5 more specs
| การกรอง | ไม่กรอง |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | Mixed คอนแทค D-Sub คอนเนคเตอร์ |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 125 °C |
| จำนวนตำแหน่ง | 3 ตำแหน่ง |
| RoHS | ใช่ |
คำอธิบาย
1688201 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
R124052003
SMA / ตรง ปลั๊ก บัดกรี ประเภท สายเคเบิล .085
345210-1 (Loose Piece)
Automotive คอนเนคเตอร์ 070 ซีรีส์ TAB Loose Piece
13523156
Automotive คอนเนคเตอร์ TERM PWRPCK 2000 ML
MWDM6L-9PCBRR5-.080
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D MICR D PCB CON 9SKT CNT
L717TWA7W2PP3SY
คอนเนคเตอร์ D-Sub คอนแทคผสม D-SUB HYBRID
AD-N10PNJ-2
N-Type Jack to NEX10 Plug Adapter 50 Ohm Straight
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ