รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet แจ็ค PCB 6P- 4 °C BLK
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
|---|---|
| การป้องกันสัญญาณรบกวน | Unshielded |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
| รหัส USOC | RJ11 |
| แรงดันพิกัด | 125 V |
| สี | ดำ |
| เพศ | ตัวเมีย |
| รูปแบบการเข้าปลาย | เสียบรู |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.112877 oz |
| บรรจุภัณฑ์ | ถาด |
| จำนวนพอร์ต | 6 |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
Show 4 more specs
| การชุบคอนแทค | ทอง |
|---|---|
| กระแสพิกัด | 1.5 A |
| วัสดุคอนแทค | ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| RoHS | N |
คำอธิบาย
154-UL6642 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
197-078-213L001
คอนเนคเตอร์ D-Sub ความหนาแน่นสูง VERT 78POS FEM เหล็ก
MWDM2L-31S-6J1-120B
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D ไมโคร D PREWIRED CON 31CNT ซ็อกเก็ต #26AWG
638-015-232-041
คอนเนคเตอร์ D-Sub ความหนาแน่นสูง D SUB รีเซปแทเคิล HD VERT
GAX-4-64-BLK
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet G / JK 4 PRT RT< 6P4C BLK
MWDM2L-25PCBRP.250
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D
790-027SD-15MTES
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ