รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D 20P มุมฉาก SHLD RECEPT BOARDMNT M2.5 THREAD
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| มุมติดตั้ง | มุมฉาก |
|---|---|
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D |
| กระแสพิกัด | 1 A |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ D-Sub |
| ประเภทสินค้า | Micro-D D-Sub คอนเนคเตอร์ |
| แรงดันพิกัด | 500 V |
| เพศ | ตัวเมีย |
| รูปแบบการเข้าปลาย | เสียบรู |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.194007 oz |
| จำนวนแถว | 2 แถว |
| การชุบเชลล์ | ทอง |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
Show 4 more specs
| การกรอง | ไม่กรอง |
|---|---|
| วัสดุคอนแทค | โลหะผสมทองแดง |
| จำนวนตำแหน่ง | 20 ตำแหน่ง |
| RoHS | ใช่ |
คำอธิบาย
10220-55G3PC มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
DAMM-15P-F179
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน D*M สูง reliable D-Sub คอนเนคเตอร์
MWDM2L-21PBSP-.250
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D
MWDM1L-9SCBSPU-.172
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D
G125-MC15005L4-0150M
25+25 Pos. ตัวผู้ DIL 26 AWG ชุดสายเคเบิล, 150 mm, double-end, Latches
112452
อะแดปเตอร์ RF - In ซีรีส์ BNC มุมฉาก ปลั๊ก ถึง แจ็ค อะแดปเตอร์ 75 Ω-BR
FCC17E09SA4DB
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน 9P มุมฉาก ซ็อกเก็ต 4-40 UNC Thread 50 pF
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ