รายละเอียดสินค้า
I / O คอนเนคเตอร์ OCTIS Scrw on Recpt- MPO port Adpt, 26 mm
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| สินค้า | อะแดปเตอร์ ชุดประกอบ |
|---|---|
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ I / O |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ I / O |
| สี | ดำ |
| เพศ | ตัวเมีย |
| รูปแบบการเข้าปลาย | Screw |
| มุมติดตั้ง | ตรง |
| บรรจุภัณฑ์ | เทกอง |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์ I / O |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 55 °C |
| พิทช์ | 26 mm |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 85 °C |
Show 2 more specs
| ประเภท | Bulkhead อะแดปเตอร์ ชุดประกอบ สำหรับ Octis MPO อะแดปเตอร์ ปลั๊ก Kit |
|---|---|
| RoHS | ใช่ |
คำอธิบาย
10145295-101LF มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
MC80MC80-85T-
SMC แจ็ค ถึง SMC แจ็ค using .085 semi-rigid
095-902-475-096
SMA Straight Plug to SMA Straight Plug LMR-195 50 Ohm 96 inches
5787131-2
I / O คอนเนคเตอร์ 36 POS 8 mm ปลั๊ก
132267
SMA ติดตั้งบนแผง แจ็ค 4-Hole Flange บัดกรี Cup 50 Ω
39P108-1
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล RF PRODUCTS
MWDM2L-9S-6E5-6B
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D ไมโคร D PREWIRED CON 9CNT ซ็อกเก็ต #26AWG
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ