Chi tiết sản phẩm
Đầu nối mô-đun / Đầu nối Ethernet RJ REV BAY JNUT REC Góc vuông FEM RJ45 BLACK
Mã linh kiện (MPN)
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ cho sourcing sản xuất
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ định hướng sản xuất với review tương thích, hướng dẫn MOQ và hỗ trợ sourcing giảm chi phí.
Chuẩn bị gì trước khi gửi RFQ Dữ liệu đầu vào rõ ràng giảm phỏng đoán và tăng tốc phản hồi hữu ích. ⌄
- • Chia sẻ MPN tham chiếu, linh kiện ghép nối hoặc thương hiệu gốc nếu liên quan đến việc rà soát.
- • Thêm BOM, phân bổ số lượng và nhu cầu hằng năm nếu dự án vượt giai đoạn mẫu thử.
- • Đính kèm bản vẽ, bảng dữ liệu hoặc yêu cầu quan trọng về trở kháng, tần số, lắp đặt và mạ.
Specifications
| Kiểu kết cuối | RJ45 jack |
|---|---|
| Số vị trí | 8 vị trí |
| Kiểu lắp | Gắn bảng |
| Sản phẩm | Jack mô-đun |
| Danh mục sản phẩm | Đầu nối mô-đun / Đầu nối Ethernet |
| Che chắn | Có chắn |
| Khối lượng đơn vị | 0.878322 oz |
| Cơ chế ghép nối | đảo Bayonet |
| Loại sản phẩm | Đầu nối mô-đun / Đầu nối Ethernet |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | + 85 °C |
| Cấp chống cháy | UL 94 V-0 |
| Cấp bảo vệ IP | IP68 |
Show 10 more specs
| Giới tính | Cái |
|---|---|
| Số cổng | 1 cổng |
| RoHS | Có |
| Góc lắp | Góc vuông |
| Phân mục | Đầu nối mô-đun / Đầu nối Ethernet |
| Mã USOC | RJ45 |
| Danh mục hiệu năng | Cat 5e |
| Đóng gói | Khay |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | - 40 °C |
| Số tiếp điểm | 8 tiếp điểm |
Mô tả
MPN tham chiếu có sẵn cho RJFRB71RA; xác nhận cuối cùng phụ thuộc vào bản vẽ, thông số kỹ thuật hoặc BOM. Nếu thiếu thông tin lắp đặt tại đây, hãy xác nhận theo bản vẽ hoặc yêu cầu ghép nối. Danh mục cũng ghi mức kín hoặc bảo vệ IP68. Hãy đối chiếu với yêu cầu môi trường thực tế trong RFQ. Trang này dùng để lọc sơ bộ trước RFQ, không phải căn cứ phê duyệt cuối cùng.
Dùng trang này để lọc ứng viên trước RFQ. Chuỗi cung ứng và lộ trình sản xuất tùy chỉnh MOQ 200+ được xác nhận sau khi rà soát bản vẽ/thông số/BOM.
Đầu nối tương tự
Bạn cũng có thể quan tâm đến các model này:
902-9235
RF Switch thẳng PCB jack Gắn bề mặt 50 Ω
FMCN1641
2.92mm Female (Jack) Connector Field Replaceable 4 Hole Flange (Panel Mount) .250 inch Hole Spacing 0.012 inch Pin with Metal Contact Ring
226176-2
Đầu nối RF / Đầu nối đồng trục COAX PCB BRAID TERMN
2170740-3
I / O đầu nối QSFP28 1X3 CAGE cụm SPRING HS LP
DEMAME9P
Đầu nối D-Sub tiêu chuẩn D-SUB 9 M bấm CLIN G50 kẽm
MWDM2L-15SCBR-.250-513
Đầu nối D-Sub Micro-D
Tìm MPN Hỗ trợ khớp chính xác, tiền tố và một phần. ⌄
Tuyên bố miễn trừ
Tên nhà sản xuất, thương hiệu, biểu tượng và số linh kiện chỉ được sử dụng để nhận dạng và đối chiếu. Cstone Technology là đối tác cung ứng xuất khẩu tại Trung Quốc cho các giải pháp thay thế tương thích và không liên kết với các thương hiệu gốc. Thương hiệu vẫn thuộc về chủ sở hữu tương ứng. Sự phù hợp cuối cùng được xác nhận qua kiểm tra bản vẽ/thông số kỹ thuật trong quá trình RFQ.