Chi tiết sản phẩm
Đầu nối RF / Đầu nối đồng trục MMBX(M) Góc vuông CR
Mã linh kiện (MPN)
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ cho sourcing sản xuất
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ định hướng sản xuất với review tương thích, hướng dẫn MOQ và hỗ trợ sourcing giảm chi phí.
Chuẩn bị gì trước khi gửi RFQ Dữ liệu đầu vào rõ ràng giảm phỏng đoán và tăng tốc phản hồi hữu ích. ⌄
- • Chia sẻ MPN tham chiếu, linh kiện ghép nối hoặc thương hiệu gốc nếu liên quan đến việc rà soát.
- • Thêm BOM, phân bổ số lượng và nhu cầu hằng năm nếu dự án vượt giai đoạn mẫu thử.
- • Đính kèm bản vẽ, bảng dữ liệu hoặc yêu cầu quan trọng về trở kháng, tần số, lắp đặt và mạ.
Specifications
| Cực tính | tiêu chuẩn |
|---|---|
| Kiểu kết cuối | Bấm |
| Điện trở cách điện | 1000 MOhm |
| Hoàn thiện thân | niken Phosphorous vàng Radiall |
| Sản phẩm | Đầu nối |
| Danh mục sản phẩm | Đầu nối RF / Đầu nối đồng trục |
| Tần số tối thiểu | - |
| Tần số tối đa | 12.4 GHz |
| Dòng RF | MMBX |
| Kiểu thân | Góc vuông |
| Loại sản phẩm | Đầu nối RF / Đầu nối đồng trục |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | + 155 °C |
Show 11 more specs
| Mạ tiếp điểm | Vàng |
|---|---|
| Điện áp định mức | 250 V |
| Giới tính | Plug |
| Vật liệu thân | Đồng thau |
| Trở kháng | 50 Ohm |
| RoHS | Có |
| Phân mục | Liên kết RF |
| Hướng | Góc vuông |
| Loại cáp | RG-316 |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | - 55 °C |
| Vật liệu tiếp điểm | Đồng berili |
Mô tả
MPN tham chiếu có sẵn cho R223182000W; xác nhận cuối cùng phụ thuộc vào bản vẽ, thông số kỹ thuật hoặc BOM. Nếu thiếu thông tin lắp đặt tại đây, hãy xác nhận theo bản vẽ hoặc yêu cầu ghép nối. Trang này dùng để lọc sơ bộ trước RFQ, không phải căn cứ phê duyệt cuối cùng.
Dùng trang này để lọc ứng viên trước RFQ. Chuỗi cung ứng và lộ trình sản xuất tùy chỉnh MOQ 200+ được xác nhận sau khi rà soát bản vẽ/thông số/BOM.
Đầu nối tương tự
Bạn cũng có thể quan tâm đến các model này:
NKRTMRBL
Đầu nối mô-đun / Đầu nối Ethernet NK RCA Module Pass Through Red Insert
XM3D-2521
Đầu nối D-Sub tiêu chuẩn D-Sub đầu nối
1731070653
7029-3437
242A17920X
Đầu nối D-Sub mật độ cao 25POS 370PF SDRPIN ANG .318
MWDM2L-37S-6C4-2B
Đầu nối D-Sub Micro-D micro D UNSHEILD CBL 37 ổ cắm CONT
Tìm MPN Hỗ trợ khớp chính xác, tiền tố và một phần. ⌄
Tuyên bố miễn trừ
Tên nhà sản xuất, thương hiệu, biểu tượng và số linh kiện chỉ được sử dụng để nhận dạng và đối chiếu. Cstone Technology là đối tác cung ứng xuất khẩu tại Trung Quốc cho các giải pháp thay thế tương thích và không liên kết với các thương hiệu gốc. Thương hiệu vẫn thuộc về chủ sở hữu tương ứng. Sự phù hợp cuối cùng được xác nhận qua kiểm tra bản vẽ/thông số kỹ thuật trong quá trình RFQ.