Chi tiết sản phẩm
Đầu nối RF / Đầu nối đồng trục NEX10 M Góc vuông THD SD.141 C50
Mã linh kiện (MPN)
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ cho sourcing sản xuất
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ định hướng sản xuất với review tương thích, hướng dẫn MOQ và hỗ trợ sourcing giảm chi phí.
Chuẩn bị gì trước khi gửi RFQ Dữ liệu đầu vào rõ ràng giảm phỏng đoán và tăng tốc phản hồi hữu ích. ⌄
- • Chia sẻ MPN tham chiếu, linh kiện ghép nối hoặc thương hiệu gốc nếu liên quan đến việc rà soát.
- • Thêm BOM, phân bổ số lượng và nhu cầu hằng năm nếu dự án vượt giai đoạn mẫu thử.
- • Đính kèm bản vẽ, bảng dữ liệu hoặc yêu cầu quan trọng về trở kháng, tần số, lắp đặt và mạ.
Specifications
| Cực tính | Thường |
|---|---|
| Kiểu kết cuối | Hàn |
| Điện trở cách điện | 5 GOhms |
| Sản phẩm | Đầu nối |
| Danh mục sản phẩm | Đầu nối RF / Đầu nối đồng trục |
| Tần số tối thiểu | - |
| Tần số tối đa | 20 GHz |
| Dòng RF | NEX10 |
| Kiểu thân | Góc vuông |
| Loại sản phẩm | Đầu nối RF / Đầu nối đồng trục |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | + 125 °C |
| Mạ tiếp điểm | bạc |
Show 12 more specs
| Điện áp định mức | 335 V |
|---|---|
| Giới tính | Plug (Đực) |
| Vật liệu thân | Đồng thau |
| Trở kháng | 50 Ohm |
| Chu kỳ ghép nối | 100 Cycle |
| RoHS | Có |
| Phân mục | Liên kết RF |
| Hướng | Góc vuông |
| Dạng lắp | cáp |
| Loại cáp | RG-402 |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | - 55 °C |
| Vật liệu tiếp điểm | Đồng thau |
Mô tả
MPN tham chiếu có sẵn cho R180153007; xác nhận cuối cùng phụ thuộc vào bản vẽ, thông số kỹ thuật hoặc BOM. Nếu thiếu thông tin lắp đặt tại đây, hãy xác nhận theo bản vẽ hoặc yêu cầu ghép nối. Trang này dùng để lọc sơ bộ trước RFQ, không phải căn cứ phê duyệt cuối cùng.
Dùng trang này để lọc ứng viên trước RFQ. Chuỗi cung ứng và lộ trình sản xuất tùy chỉnh MOQ 200+ được xác nhận sau khi rà soát bản vẽ/thông số/BOM.
Đầu nối tương tự
Bạn cũng có thể quan tâm đến các model này:
G125-MC15005L4-0450L
25+25 Pos. đực DIL 26 AWG Cụm cáp, 450 mm, single-end, Latches
R141083000
BNC / thẳng phích cắm bấm loại cáp 5 / 50 D
193-015-213R561
Đầu nối D-Sub mật độ cao Góc vuông F / M 15P D-SUB
MWDM2L-37SCBRP-.140
Đầu nối D-Sub Micro-D MICR D PCB 37SKT CNT JKPOST niken
RJBG17946
Đầu nối mô-đun / Đầu nối Ethernet RJ45 BULKHEAD PASSTHROUGH với DUAL IP67
M20-7892046
20 Pos. cái SIL ngang xuyên bo đầu nối
Tìm MPN Hỗ trợ khớp chính xác, tiền tố và một phần. ⌄
Tuyên bố miễn trừ
Tên nhà sản xuất, thương hiệu, biểu tượng và số linh kiện chỉ được sử dụng để nhận dạng và đối chiếu. Cstone Technology là đối tác cung ứng xuất khẩu tại Trung Quốc cho các giải pháp thay thế tương thích và không liên kết với các thương hiệu gốc. Thương hiệu vẫn thuộc về chủ sở hữu tương ứng. Sự phù hợp cuối cùng được xác nhận qua kiểm tra bản vẽ/thông số kỹ thuật trong quá trình RFQ.