Chi tiết sản phẩm
Đầu nối RF / Đầu nối đồng trục BNC 75 HDTV / thẳng phích cắm CRM CBL 0.6 / 2.8 BLU
Mã linh kiện (MPN)
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ cho sourcing sản xuất
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ định hướng sản xuất với review tương thích, hướng dẫn MOQ và hỗ trợ sourcing giảm chi phí.
Chuẩn bị gì trước khi gửi RFQ Dữ liệu đầu vào rõ ràng giảm phỏng đoán và tăng tốc phản hồi hữu ích. ⌄
- • Chia sẻ MPN tham chiếu, linh kiện ghép nối hoặc thương hiệu gốc nếu liên quan đến việc rà soát.
- • Thêm BOM, phân bổ số lượng và nhu cầu hằng năm nếu dự án vượt giai đoạn mẫu thử.
- • Đính kèm bản vẽ, bảng dữ liệu hoặc yêu cầu quan trọng về trở kháng, tần số, lắp đặt và mạ.
Specifications
| Cực tính | tiêu chuẩn |
|---|---|
| Kiểu kết cuối | Bấm |
| Hoàn thiện thân | Niken |
| Sản phẩm | Đầu nối |
| Danh mục sản phẩm | Đầu nối RF / Đầu nối đồng trục |
| Tần số tối thiểu | - |
| Tần số tối đa | 6 GHz |
| Dòng RF | BNC |
| Kiểu thân | - |
| Loại sản phẩm | Đầu nối RF / Đầu nối đồng trục |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | + 165 °C |
| Mạ tiếp điểm | Niken |
Show 11 more specs
| Điện áp định mức | 500 V |
|---|---|
| Giới tính | Plug |
| Vật liệu thân | Đồng thau |
| Trở kháng | 75 Ohm |
| RoHS | Có |
| Phân mục | Liên kết RF |
| Hướng | Thẳng |
| Loại cáp | Belden 1855, CAE HD0628, DRAKA 0.6 / 2.8 |
| Cơ chế ghép nối | Bayonet |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | - 65 °C |
| Vật liệu tiếp điểm | Đồng thau |
Mô tả
MPN tham chiếu có sẵn cho R142079753; xác nhận cuối cùng phụ thuộc vào bản vẽ, thông số kỹ thuật hoặc BOM. Nếu thiếu thông tin lắp đặt tại đây, hãy xác nhận theo bản vẽ hoặc yêu cầu ghép nối. Trang này dùng để lọc sơ bộ trước RFQ, không phải căn cứ phê duyệt cuối cùng.
Dùng trang này để lọc ứng viên trước RFQ. Chuỗi cung ứng và lộ trình sản xuất tùy chỉnh MOQ 200+ được xác nhận sau khi rà soát bản vẽ/thông số/BOM.
Đầu nối tương tự
Bạn cũng có thể quan tâm đến các model này:
73419-1581
Bộ chuyển đổi RF - khác dòng BNC J FLG MNT
034-1028
HD-BNC thẳng PCB jack Xuyên lỗ Bulkhead Rear lắp 75 Ω
N39B30-L195-
N phích cắm Góc vuông đến BNC phích cắm using JBY195
B39B95-316-
BNC phích cắm Góc vuông đến BNC Đảo cực jack bulkhead using RG316
SM6726
BNC Triax Jack to BNC Triax Jack Adapter 3 Lug,High Temp
1695ABHDL
Đầu nối RF / Đầu nối đồng trục RG6 BNCHD 1P LC / PLN COMPRESN CONECTR GRN
Tìm MPN Hỗ trợ khớp chính xác, tiền tố và một phần. ⌄
Tuyên bố miễn trừ
Tên nhà sản xuất, thương hiệu, biểu tượng và số linh kiện chỉ được sử dụng để nhận dạng và đối chiếu. Cstone Technology là đối tác cung ứng xuất khẩu tại Trung Quốc cho các giải pháp thay thế tương thích và không liên kết với các thương hiệu gốc. Thương hiệu vẫn thuộc về chủ sở hữu tương ứng. Sự phù hợp cuối cùng được xác nhận qua kiểm tra bản vẽ/thông số kỹ thuật trong quá trình RFQ.