Chi tiết sản phẩm
Đầu nối mô-đun / Đầu nối Ethernet Rugged RJ45 Góc vuông
Mã linh kiện (MPN)
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ cho sourcing sản xuất
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ định hướng sản xuất với review tương thích, hướng dẫn MOQ và hỗ trợ sourcing giảm chi phí.
Chuẩn bị gì trước khi gửi RFQ Dữ liệu đầu vào rõ ràng giảm phỏng đoán và tăng tốc phản hồi hữu ích. ⌄
- • Chia sẻ MPN tham chiếu, linh kiện ghép nối hoặc thương hiệu gốc nếu liên quan đến việc rà soát.
- • Thêm BOM, phân bổ số lượng và nhu cầu hằng năm nếu dự án vượt giai đoạn mẫu thử.
- • Đính kèm bản vẽ, bảng dữ liệu hoặc yêu cầu quan trọng về trở kháng, tần số, lắp đặt và mạ.
Specifications
| Dòng định mức | 1.5 A |
|---|---|
| Kiểu kết cuối | Xuyên lỗ |
| Vật liệu vỏ ngoài | Thermoplastic (TP) |
| Số vị trí | 8 vị trí |
| Sản phẩm | Jack mô-đun |
| Danh mục sản phẩm | Đầu nối mô-đun / Đầu nối Ethernet |
| Mạ tiếp điểm | Vàng |
| Loại sản phẩm | Đầu nối mô-đun / Đầu nối Ethernet |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | + 105 °C |
| Cấp chống cháy | UL 94 V-0 |
| Giới tính | Cái |
| Số cổng | 1 cổng |
Show 8 more specs
| RoHS | Có |
|---|---|
| Góc lắp | Góc vuông |
| Phân mục | Đầu nối mô-đun / Đầu nối Ethernet |
| Mã USOC | RJ45 |
| Kiểu lắp | Gắn bảng |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | - 40 °C |
| Số tiếp điểm | 8 tiếp điểm |
| Vật liệu tiếp điểm | Đồng phốt pho |
Mô tả
MPN tham chiếu có sẵn cho MRJR538401; xác nhận cuối cùng phụ thuộc vào bản vẽ, thông số kỹ thuật hoặc BOM. Nếu thiếu thông tin lắp đặt tại đây, hãy xác nhận theo bản vẽ hoặc yêu cầu ghép nối. Trang này dùng để lọc sơ bộ trước RFQ, không phải căn cứ phê duyệt cuối cùng.
Dùng trang này để lọc ứng viên trước RFQ. Chuỗi cung ứng và lộ trình sản xuất tùy chỉnh MOQ 200+ được xác nhận sau khi rà soát bản vẽ/thông số/BOM.
Đầu nối tương tự
Bạn cũng có thể quan tâm đến các model này:
22511720
Sucoform hand-formable microwave cables have a tin-soaked copper braid for the outer conductor, giving them outstanding hand-formability and a distinct mechanical advanatage over semi-rigid cables
9052M2MAT99X90X
Đầu nối D-Sub tiêu chuẩn
N30N80-141T-
N phích cắm đến N jack using .141 semi-rigid
RJSNE5F82A8
Đầu nối mô-đun / Đầu nối Ethernet RJ45 Stacked LEDs 8 Port
FMCN1942
QMA Male Low PIM Connector Solder Attachment for FM-SR141TB, FM-SR141TBJ, FM-SR141CU-STR, FM-SR141CUTN-COIL Cable
K88X-BD-25P-BRJ30
Đầu nối D-Sub tiêu chuẩn D25M VERT HIPROF FRM BRD LCK 30M
Tìm MPN Hỗ trợ khớp chính xác, tiền tố và một phần. ⌄
Tuyên bố miễn trừ
Tên nhà sản xuất, thương hiệu, biểu tượng và số linh kiện chỉ được sử dụng để nhận dạng và đối chiếu. Cstone Technology là đối tác cung ứng xuất khẩu tại Trung Quốc cho các giải pháp thay thế tương thích và không liên kết với các thương hiệu gốc. Thương hiệu vẫn thuộc về chủ sở hữu tương ứng. Sự phù hợp cuối cùng được xác nhận qua kiểm tra bản vẽ/thông số kỹ thuật trong quá trình RFQ.