Chi tiết sản phẩm
Đầu nối mô-đun / Đầu nối Ethernet 4P4C STRANDED FLAT
Mã linh kiện (MPN)
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ cho sourcing sản xuất
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ định hướng sản xuất với review tương thích, hướng dẫn MOQ và hỗ trợ sourcing giảm chi phí.
Chuẩn bị gì trước khi gửi RFQ Dữ liệu đầu vào rõ ràng giảm phỏng đoán và tăng tốc phản hồi hữu ích. ⌄
- • Chia sẻ MPN tham chiếu, linh kiện ghép nối hoặc thương hiệu gốc nếu liên quan đến việc rà soát.
- • Thêm BOM, phân bổ số lượng và nhu cầu hằng năm nếu dự án vượt giai đoạn mẫu thử.
- • Đính kèm bản vẽ, bảng dữ liệu hoặc yêu cầu quan trọng về trở kháng, tần số, lắp đặt và mạ.
Specifications
| Dòng định mức | 1.5 A |
|---|---|
| Vật liệu vỏ ngoài | Polycarbonate (PC) |
| Điện trở cách điện | 500 MOhm |
| Số vị trí | 4 vị trí |
| Kiểu lắp | cáp lắp |
| Sản phẩm | mô-đun Plugs |
| Danh mục sản phẩm | Đầu nối mô-đun / Đầu nối Ethernet |
| Che chắn | không chắn |
| Số hàng | 1 hàng |
| Mạ tiếp điểm | Vàng |
| Loại sản phẩm | Đầu nối mô-đun / Đầu nối Ethernet |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | + 85 °C |
Show 8 more specs
| Điện áp định mức | 1 kV |
|---|---|
| Giới tính | Đực |
| Số cổng | 1 cổng |
| RoHS | Có |
| Phân mục | Đầu nối mô-đun / Đầu nối Ethernet |
| Đóng gói | Rời |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | - 55 °C |
| Vật liệu tiếp điểm | Hợp kim đồng |
Mô tả
MPN tham chiếu có sẵn cho MP44X-1000; xác nhận cuối cùng phụ thuộc vào bản vẽ, thông số kỹ thuật hoặc BOM. Nếu thiếu thông tin lắp đặt tại đây, hãy xác nhận theo bản vẽ hoặc yêu cầu ghép nối. Trang này dùng để lọc sơ bộ trước RFQ, không phải căn cứ phê duyệt cuối cùng.
Dùng trang này để lọc ứng viên trước RFQ. Chuỗi cung ứng và lộ trình sản xuất tùy chỉnh MOQ 200+ được xác nhận sau khi rà soát bản vẽ/thông số/BOM.
Đầu nối tương tự
Bạn cũng có thể quan tâm đến các model này:
FMTR1048
4.3-10 Male (Plug) Termination (Load) 2 Watts To 6 GHz With Chain, Push-On, 500 Watts Peak Power
MWDM2L-9S-6K5-18S
Đầu nối D-Sub Micro-D micro D PREWIRED CON 9CNT ổ cắm #26AWG
S30S30-L195-
SMB phích cắm đến SMB phích cắm using JBY195
MWDM2L-100SBRPT-.140
Đầu nối D-Sub Micro-D MICR D PCB CON Góc vuông TH 100SKT .140" TERM NI
M39012-30B0005
FA1-NCRP-PCB-8
FAKRA GEN 1 PCB Xuyên lỗ Góc vuông phích cắm 50 Ω C Key Code
Tìm MPN Hỗ trợ khớp chính xác, tiền tố và một phần. ⌄
Tuyên bố miễn trừ
Tên nhà sản xuất, thương hiệu, biểu tượng và số linh kiện chỉ được sử dụng để nhận dạng và đối chiếu. Cstone Technology là đối tác cung ứng xuất khẩu tại Trung Quốc cho các giải pháp thay thế tương thích và không liên kết với các thương hiệu gốc. Thương hiệu vẫn thuộc về chủ sở hữu tương ứng. Sự phù hợp cuối cùng được xác nhận qua kiểm tra bản vẽ/thông số kỹ thuật trong quá trình RFQ.