Chi tiết sản phẩm
Đầu nối D-Sub tiêu chuẩn D-SUB
Mã linh kiện (MPN)
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ cho sourcing sản xuất
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ định hướng sản xuất với review tương thích, hướng dẫn MOQ và hỗ trợ sourcing giảm chi phí.
Chuẩn bị gì trước khi gửi RFQ Dữ liệu đầu vào rõ ràng giảm phỏng đoán và tăng tốc phản hồi hữu ích. ⌄
- • Chia sẻ MPN tham chiếu, linh kiện ghép nối hoặc thương hiệu gốc nếu liên quan đến việc rà soát.
- • Thêm BOM, phân bổ số lượng và nhu cầu hằng năm nếu dự án vượt giai đoạn mẫu thử.
- • Đính kèm bản vẽ, bảng dữ liệu hoặc yêu cầu quan trọng về trở kháng, tần số, lắp đặt và mạ.
Specifications
| Dòng định mức | 7.5 A |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | Thép |
| Kiểu kết cuối | Wire Wrap |
| Bố trí insert | A15 |
| Kích thước vỏ | 2 (A) |
| Lọc | Không lọc |
| Loại | Ổ nối |
| Số vị trí | 15 vị trí |
| Danh mục sản phẩm | Đầu nối D-Sub tiêu chuẩn |
| Số hàng | 2 hàng |
| Mạ tiếp điểm | Vàng |
| Loại sản phẩm | Đầu nối D-Sub - mật độ tiêu chuẩn |
Show 14 more specs
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | + 85 °C |
|---|---|
| Mạ vỏ | Thiếc |
| Điện áp định mức | 300 V |
| Giới tính | Cái |
| Giới tính tiếp điểm | Socket (Cái) |
| RoHS | Có |
| Góc lắp | Thẳng |
| Phân mục | Đầu nối D-Sub |
| Đóng gói | Khay |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | - 55 °C |
| Bước chân | 2.74 mm |
| Loại tiếp điểm | Machined tiếp điểm |
| Vật liệu cách điện | Thermoplastic |
| Vật liệu tiếp điểm | Đồng thau |
Mô tả
MPN tham chiếu có sẵn cho L77DA15SF179A; xác nhận cuối cùng phụ thuộc vào bản vẽ, thông số kỹ thuật hoặc BOM. Nếu thiếu thông tin lắp đặt tại đây, hãy xác nhận theo bản vẽ hoặc yêu cầu ghép nối. Trang này dùng để lọc sơ bộ trước RFQ, không phải căn cứ phê duyệt cuối cùng.
Dùng trang này để lọc ứng viên trước RFQ. Chuỗi cung ứng và lộ trình sản xuất tùy chỉnh MOQ 200+ được xác nhận sau khi rà soát bản vẽ/thông số/BOM.
Đầu nối tương tự
Bạn cũng có thể quan tâm đến các model này:
MWDM4L-25SBR-.110
Đầu nối D-Sub Micro-D
6002-7051-005
TNC / thẳng jack cái kẹp loại cho 2 / 50 D cáp niken FRONT MOUNT|PANEL SEALED
0K0CQ0CQ036.0
RF Cụm cáp 40 GHz 36"Lng Mini-CP EndA 2.92 EndB 2.92
112740-20
Đầu nối RF / Đầu nối đồng trục End Launch Jk 0.062 PCB 75 Ω
DAO7W2SA00LF
Đầu nối D-Sub tiếp điểm hỗn hợp D-SUB POWER STB 7W2 ổ cắm
CXB300EZGY
Đầu nối mô-đun / Đầu nối Ethernet CAT 6 BOOT EZ RJ45
Tìm MPN Hỗ trợ khớp chính xác, tiền tố và một phần. ⌄
Tuyên bố miễn trừ
Tên nhà sản xuất, thương hiệu, biểu tượng và số linh kiện chỉ được sử dụng để nhận dạng và đối chiếu. Cstone Technology là đối tác cung ứng xuất khẩu tại Trung Quốc cho các giải pháp thay thế tương thích và không liên kết với các thương hiệu gốc. Thương hiệu vẫn thuộc về chủ sở hữu tương ứng. Sự phù hợp cuối cùng được xác nhận qua kiểm tra bản vẽ/thông số kỹ thuật trong quá trình RFQ.