Chi tiết sản phẩm
I / O đầu nối 28P M hàn phích cắm thẳng
Mã linh kiện (MPN)
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ cho sourcing sản xuất
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ định hướng sản xuất với review tương thích, hướng dẫn MOQ và hỗ trợ sourcing giảm chi phí.
Chuẩn bị gì trước khi gửi RFQ Dữ liệu đầu vào rõ ràng giảm phỏng đoán và tăng tốc phản hồi hữu ích. ⌄
- • Chia sẻ MPN tham chiếu, linh kiện ghép nối hoặc thương hiệu gốc nếu liên quan đến việc rà soát.
- • Thêm BOM, phân bổ số lượng và nhu cầu hằng năm nếu dự án vượt giai đoạn mẫu thử.
- • Đính kèm bản vẽ, bảng dữ liệu hoặc yêu cầu quan trọng về trở kháng, tần số, lắp đặt và mạ.
Specifications
| Dòng định mức | 500 mA |
|---|---|
| Kiểu kết cuối | Hàn |
| Vật liệu vỏ ngoài | kẽm |
| Điện trở cách điện | 250 MOhm |
| Số vị trí | 28 vị trí |
| Sản phẩm | SCSI đầu nối |
| Danh mục sản phẩm | Đầu nối I / O |
| Mạ tiếp điểm | Vàng |
| Loại sản phẩm | Đầu nối I / O |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | + 85 °C |
| Cấp chống cháy | UL 94 V-0 |
| Điện áp định mức | 125 VAC |
Show 10 more specs
| Giới tính | Đực |
|---|---|
| Số cổng | 1 cổng |
| RoHS | Có |
| Góc lắp | Thẳng |
| Phân mục | Đầu nối I / O |
| Kiểu lắp | cáp |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | - 55 °C |
| Bước chân | 1.27 mm |
| Vật liệu cách điện | Polybutylene Terephthalate (PBT) |
| Vật liệu tiếp điểm | Hợp kim đồng |
Mô tả
MPN tham chiếu có sẵn cho DX40-28P(55); xác nhận cuối cùng phụ thuộc vào bản vẽ, thông số kỹ thuật hoặc BOM. Nếu thiếu thông tin lắp đặt tại đây, hãy xác nhận theo bản vẽ hoặc yêu cầu ghép nối. Trang này dùng để lọc sơ bộ trước RFQ, không phải căn cứ phê duyệt cuối cùng.
Dùng trang này để lọc ứng viên trước RFQ. Chuỗi cung ứng và lộ trình sản xuất tùy chỉnh MOQ 200+ được xác nhận sau khi rà soát bản vẽ/thông số/BOM.
Đầu nối tương tự
Bạn cũng có thể quan tâm đến các model này:
L777TWB17W2P4R
Đầu nối D-Sub tiếp điểm hỗn hợp D-SUB HYBRID
MWDL-21SSM
Đầu nối D-Sub Micro-D micro D đầu nối 21CNT ổ cắm #26AWG STD
172113
Đầu nối RF / Đầu nối đồng trục N thẳng phích cắm tiêu chuẩn kẹp
163A15599X
Đầu nối D-Sub tiêu chuẩn D-SUB PREC MCHND CNT 19.05 mm SPACING ANG
964312-1 (Loose Piece)
Automotive đầu nối TAB ASS Y Loose Piece
112162RP
RP-BNC Right Angle Crimp Plug RG-58 RG-141 Times LMR-195 50 Ohm
Tìm MPN Hỗ trợ khớp chính xác, tiền tố và một phần. ⌄
Tuyên bố miễn trừ
Tên nhà sản xuất, thương hiệu, biểu tượng và số linh kiện chỉ được sử dụng để nhận dạng và đối chiếu. Cstone Technology là đối tác cung ứng xuất khẩu tại Trung Quốc cho các giải pháp thay thế tương thích và không liên kết với các thương hiệu gốc. Thương hiệu vẫn thuộc về chủ sở hữu tương ứng. Sự phù hợp cuối cùng được xác nhận qua kiểm tra bản vẽ/thông số kỹ thuật trong quá trình RFQ.