Chi tiết sản phẩm
Đầu nối D-Sub mật độ cao cao mật độ CONNECT
Mã linh kiện (MPN)
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ cho sourcing sản xuất
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ định hướng sản xuất với review tương thích, hướng dẫn MOQ và hỗ trợ sourcing giảm chi phí.
Chuẩn bị gì trước khi gửi RFQ Dữ liệu đầu vào rõ ràng giảm phỏng đoán và tăng tốc phản hồi hữu ích. ⌄
- • Chia sẻ MPN tham chiếu, linh kiện ghép nối hoặc thương hiệu gốc nếu liên quan đến việc rà soát.
- • Thêm BOM, phân bổ số lượng và nhu cầu hằng năm nếu dự án vượt giai đoạn mẫu thử.
- • Đính kèm bản vẽ, bảng dữ liệu hoặc yêu cầu quan trọng về trở kháng, tần số, lắp đặt và mạ.
Specifications
| Dòng định mức | 3 A |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | Thép |
| Kiểu kết cuối | Bấm |
| Kích thước vỏ | 2 |
| Lọc | Không lọc |
| Số vị trí | 26 vị trí |
| Danh mục sản phẩm | Đầu nối D-Sub mật độ cao |
| Số hàng | 3 hàng |
| Loại sản phẩm | Đầu nối D-Sub mật độ cao |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | + 115 °C |
| Mạ vỏ | Thiếc |
| Điện áp định mức | 1 kV |
Show 11 more specs
| Giới tính | Đực |
|---|---|
| Loại tiếp điểm | Machined tiếp điểm |
| RoHS | Có |
| Góc lắp | Thẳng |
| Phân mục | Đầu nối D-Sub |
| Chốt giữ bo mạch | không có |
| Height | 6.1 mm |
| Kiểu lắp | Bảng |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | - 55 °C |
| Cách điện | Insulated |
| Vật liệu cách điện | Thermoplastic, Glass Filled |
Mô tả
MPN tham chiếu có sẵn cho CT15-26P7; xác nhận cuối cùng phụ thuộc vào bản vẽ, thông số kỹ thuật hoặc BOM. Nếu thiếu thông tin lắp đặt tại đây, hãy xác nhận theo bản vẽ hoặc yêu cầu ghép nối. Trang này dùng để lọc sơ bộ trước RFQ, không phải căn cứ phê duyệt cuối cùng.
Dùng trang này để lọc ứng viên trước RFQ. Chuỗi cung ứng và lộ trình sản xuất tùy chỉnh MOQ 200+ được xác nhận sau khi rà soát bản vẽ/thông số/BOM.
Đầu nối tương tự
Bạn cũng có thể quan tâm đến các model này:
23036281
2m
RJF2PE1G
Đầu nối mô-đun / Đầu nối Ethernet RJ45 Inline ổ nối Sq Flange Olive Drab
MWDM2L-37P4C4-1.000M
Đầu nối D-Sub Micro-D
HFJ11-E2450ERL
Đầu nối mô-đun / Đầu nối Ethernet 10 / 100 1x1 Tab Down RJ45 với mag không LED
242A22130X
D-Sub Dualport đầu nối C-FLTR D-SUB DUALPORT ANG 15.88 mm SPACING
MWDM2L-21SSH
Đầu nối D-Sub Micro-D
Tìm MPN Hỗ trợ khớp chính xác, tiền tố và một phần. ⌄
Tuyên bố miễn trừ
Tên nhà sản xuất, thương hiệu, biểu tượng và số linh kiện chỉ được sử dụng để nhận dạng và đối chiếu. Cstone Technology là đối tác cung ứng xuất khẩu tại Trung Quốc cho các giải pháp thay thế tương thích và không liên kết với các thương hiệu gốc. Thương hiệu vẫn thuộc về chủ sở hữu tương ứng. Sự phù hợp cuối cùng được xác nhận qua kiểm tra bản vẽ/thông số kỹ thuật trong quá trình RFQ.