Chi tiết sản phẩm
Attenuators - Interconnects DC đến 3 GHz 4.0 dB -40 đến +85 1.0 watt
Mã linh kiện (MPN)
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ cho sourcing sản xuất
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ định hướng sản xuất với review tương thích, hướng dẫn MOQ và hỗ trợ sourcing giảm chi phí.
Chuẩn bị gì trước khi gửi RFQ Dữ liệu đầu vào rõ ràng giảm phỏng đoán và tăng tốc phản hồi hữu ích. ⌄
- • Chia sẻ MPN tham chiếu, linh kiện ghép nối hoặc thương hiệu gốc nếu liên quan đến việc rà soát.
- • Thêm BOM, phân bổ số lượng và nhu cầu hằng năm nếu dự án vượt giai đoạn mẫu thử.
- • Đính kèm bản vẽ, bảng dữ liệu hoặc yêu cầu quan trọng về trở kháng, tần số, lắp đặt và mạ.
Hình ảnh
Bấm để phóng to.
Specifications
| Danh mục sản phẩm | Attenuators - Interconnects |
|---|---|
| Suy hao tối đa | 4 dB |
| Tần số tối thiểu | DC |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | + 85 °C |
| Loại đầu nối | SMA |
| Phân mục | Attenuators |
| Đóng gói | Rời |
| Tần số tối đa | 3 GHz |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | - 40 °C |
| Trở kháng | 50 Ohm |
| Công suất định mức | 1 W |
| Loại sản phẩm | Connectorized Attenuators |
Show 2 more specs
| Tolerance | 0.5 dB |
|---|---|
| RoHS | Có |
Mô tả
MPN tham chiếu có sẵn cho CATTEN-04R0; xác nhận cuối cùng phụ thuộc vào bản vẽ, thông số kỹ thuật hoặc BOM. Nếu thiếu thông tin lắp đặt tại đây, hãy xác nhận theo bản vẽ hoặc yêu cầu ghép nối. Trang này dùng để lọc sơ bộ trước RFQ, không phải căn cứ phê duyệt cuối cùng.
Dùng trang này để lọc ứng viên trước RFQ. Chuỗi cung ứng và lộ trình sản xuất tùy chỉnh MOQ 200+ được xác nhận sau khi rà soát bản vẽ/thông số/BOM.
Đầu nối tương tự
Bạn cũng có thể quan tâm đến các model này:
PC80K30-5002-26.5G
26.5 GHz RL-17.7dB test cáp: 3.5 jack đến K phích cắm using 5002
DBMMR25S
Đầu nối D-Sub tiêu chuẩn D-SUB 25 F SOD R FLOA G50 ZIN
17S14A-40PL5
Đầu nối RF / Đầu nối đồng trục thẳng phích cắm PCB
MWDM4L-15P-6K7-84K
Đầu nối D-Sub Micro-D micro D PREWIRED CON 15CNT chân #26AWG
UE78-A1113-0D52T
I / O đầu nối SFP Combo 1x1 ST 15AuAu Ni DC TR
173109-0280
Đầu nối D-Sub tiêu chuẩn FCT D-SUB IDC ổ nối 15 PN với CLINCH
Tìm MPN Hỗ trợ khớp chính xác, tiền tố và một phần. ⌄
Tuyên bố miễn trừ
Tên nhà sản xuất, thương hiệu, biểu tượng và số linh kiện chỉ được sử dụng để nhận dạng và đối chiếu. Cstone Technology là đối tác cung ứng xuất khẩu tại Trung Quốc cho các giải pháp thay thế tương thích và không liên kết với các thương hiệu gốc. Thương hiệu vẫn thuộc về chủ sở hữu tương ứng. Sự phù hợp cuối cùng được xác nhận qua kiểm tra bản vẽ/thông số kỹ thuật trong quá trình RFQ.