Chi tiết sản phẩm
Đầu nối D-Sub tiêu chuẩn D-SUB SV ML TSDP thẳng 37P AU2
Mã linh kiện (MPN)
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ cho sourcing sản xuất
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ định hướng sản xuất với review tương thích, hướng dẫn MOQ và hỗ trợ sourcing giảm chi phí.
Chuẩn bị gì trước khi gửi RFQ Dữ liệu đầu vào rõ ràng giảm phỏng đoán và tăng tốc phản hồi hữu ích. ⌄
- • Chia sẻ MPN tham chiếu, linh kiện ghép nối hoặc thương hiệu gốc nếu liên quan đến việc rà soát.
- • Thêm BOM, phân bổ số lượng và nhu cầu hằng năm nếu dự án vượt giai đoạn mẫu thử.
- • Đính kèm bản vẽ, bảng dữ liệu hoặc yêu cầu quan trọng về trở kháng, tần số, lắp đặt và mạ.
Specifications
| Dòng định mức | 7 A |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | Thép |
| Kiểu kết cuối | Hàn |
| Bố trí insert | C37 |
| Kích thước vỏ | 4 (C) |
| Lọc | Không lọc |
| Loại | Plug |
| Số vị trí | 37 vị trí |
| Kiểu lắp | Xuyên lỗ |
| Danh mục sản phẩm | Đầu nối D-Sub tiêu chuẩn |
| Số hàng | 2 hàng |
| Loại sản phẩm | Đầu nối D-Sub - mật độ tiêu chuẩn |
Show 11 more specs
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | + 125 °C |
|---|---|
| Giới tính | chân |
| Giới tính tiếp điểm | Pin (Đực) |
| RoHS | Có |
| Góc lắp | Thẳng |
| Phân mục | Đầu nối D-Sub |
| Chốt giữ bo mạch | không có Boardlocks |
| Đóng gói | Rời |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | - 55 °C |
| Bước chân | 2.74 mm |
| Vật liệu tiếp điểm | Hợp kim đồng |
Mô tả
MPN tham chiếu có sẵn cho 9670375655; xác nhận cuối cùng phụ thuộc vào bản vẽ, thông số kỹ thuật hoặc BOM. Nếu thiếu thông tin lắp đặt tại đây, hãy xác nhận theo bản vẽ hoặc yêu cầu ghép nối. Trang này dùng để lọc sơ bộ trước RFQ, không phải căn cứ phê duyệt cuối cùng.
Dùng trang này để lọc ứng viên trước RFQ. Chuỗi cung ứng và lộ trình sản xuất tùy chỉnh MOQ 200+ được xác nhận sau khi rà soát bản vẽ/thông số/BOM.
Đầu nối tương tự
Bạn cũng có thể quan tâm đến các model này:
MWDM2L-51PBSP-.080
Đầu nối D-Sub Micro-D MICR D PCB CON 51P CNT với STD POST
173113-0066
Đầu nối D-Sub mật độ cao 78P cao mật độ phích cắm hàn POT tiếp điểm
B60B95-85S-
BNC Đảo cực phích cắm đến BNC Đảo cực jack bulkhead using .085 conformable
SMP-MSLD-PCS-18
SMP Straight PCB Limited Detent Jack Surface Mount 50 Ohm
M80-5T12022M3
10+10 Pos. đực DIL dọc xuyên bo đầu nối Jackscrews
HRM-404S(40)
Đầu nối RF / Đầu nối đồng trục
Tìm MPN Hỗ trợ khớp chính xác, tiền tố và một phần. ⌄
Tuyên bố miễn trừ
Tên nhà sản xuất, thương hiệu, biểu tượng và số linh kiện chỉ được sử dụng để nhận dạng và đối chiếu. Cstone Technology là đối tác cung ứng xuất khẩu tại Trung Quốc cho các giải pháp thay thế tương thích và không liên kết với các thương hiệu gốc. Thương hiệu vẫn thuộc về chủ sở hữu tương ứng. Sự phù hợp cuối cùng được xác nhận qua kiểm tra bản vẽ/thông số kỹ thuật trong quá trình RFQ.