Chi tiết sản phẩm
Đầu nối D-Sub tiêu chuẩn 50P D-SUB đực Góc vuông TURNED hàn chân
Mã linh kiện (MPN)
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ cho sourcing sản xuất
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ định hướng sản xuất với review tương thích, hướng dẫn MOQ và hỗ trợ sourcing giảm chi phí.
Chuẩn bị gì trước khi gửi RFQ Dữ liệu đầu vào rõ ràng giảm phỏng đoán và tăng tốc phản hồi hữu ích. ⌄
- • Chia sẻ MPN tham chiếu, linh kiện ghép nối hoặc thương hiệu gốc nếu liên quan đến việc rà soát.
- • Thêm BOM, phân bổ số lượng và nhu cầu hằng năm nếu dự án vượt giai đoạn mẫu thử.
- • Đính kèm bản vẽ, bảng dữ liệu hoặc yêu cầu quan trọng về trở kháng, tần số, lắp đặt và mạ.
Specifications
| Dòng định mức | 7 A |
|---|---|
| Kiểu kết cuối | Xuyên lỗ |
| Bố trí insert | D50 |
| Kích thước vỏ | 5 (D) |
| Lọc | Không lọc |
| Loại | Plug |
| Số vị trí | 50 vị trí |
| Kiểu lắp | Bảng |
| Danh mục sản phẩm | Đầu nối D-Sub tiêu chuẩn |
| Khối lượng đơn vị | 0.839520 oz |
| Số hàng | 3 hàng |
| Loại sản phẩm | Đầu nối D-Sub - mật độ tiêu chuẩn |
Show 11 more specs
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | + 125 °C |
|---|---|
| Giới tính | Đực |
| Giới tính tiếp điểm | Pin (Đực) |
| RoHS | Có |
| Góc lắp | Góc vuông |
| Phân mục | Đầu nối D-Sub |
| Chốt giữ bo mạch | không có Boardlocks |
| Đóng gói | Khay |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | - 55 °C |
| Bước chân | 2.76 mm |
| Loại tiếp điểm | Machined tiếp điểm |
Mô tả
MPN tham chiếu có sẵn cho 9665227801; xác nhận cuối cùng phụ thuộc vào bản vẽ, thông số kỹ thuật hoặc BOM. Nếu thiếu thông tin lắp đặt tại đây, hãy xác nhận theo bản vẽ hoặc yêu cầu ghép nối. Trang này dùng để lọc sơ bộ trước RFQ, không phải căn cứ phê duyệt cuối cùng.
Dùng trang này để lọc ứng viên trước RFQ. Chuỗi cung ứng và lộ trình sản xuất tùy chỉnh MOQ 200+ được xác nhận sau khi rà soát bản vẽ/thông số/BOM.
Đầu nối tương tự
Bạn cũng có thể quan tâm đến các model này:
91487-573LF
I / O đầu nối L-N-L kit 2X6 với O PVS
MWDM4L-9P-6C3-.150B
Đầu nối D-Sub Micro-D 9P chân MICRO-D BLACK ANODIZE
681M21WA4PL001
Đầu nối D-Sub tiếp điểm hỗn hợp STD POWER-D 21WA4P 40A VERT đực
DEV09S565GTLF
Đầu nối D-Sub tiêu chuẩn DEV09S565GTLF-D-SUB Góc vuông STB 9SOCKET LF
RJE7218811J2
Đầu nối mô-đun / Đầu nối Ethernet RJ45 CAT5E Recessed LEDs
MWDM2L-51NSM-429A
Đầu nối D-Sub Micro-D
Tìm MPN Hỗ trợ khớp chính xác, tiền tố và một phần. ⌄
Tuyên bố miễn trừ
Tên nhà sản xuất, thương hiệu, biểu tượng và số linh kiện chỉ được sử dụng để nhận dạng và đối chiếu. Cstone Technology là đối tác cung ứng xuất khẩu tại Trung Quốc cho các giải pháp thay thế tương thích và không liên kết với các thương hiệu gốc. Thương hiệu vẫn thuộc về chủ sở hữu tương ứng. Sự phù hợp cuối cùng được xác nhận qua kiểm tra bản vẽ/thông số kỹ thuật trong quá trình RFQ.