Chi tiết sản phẩm
Đầu nối RF / Đầu nối đồng trục phích cắm RG-223 / U RG142 / U
Mã linh kiện (MPN)
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ cho sourcing sản xuất
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ định hướng sản xuất với review tương thích, hướng dẫn MOQ và hỗ trợ sourcing giảm chi phí.
Chuẩn bị gì trước khi gửi RFQ Dữ liệu đầu vào rõ ràng giảm phỏng đoán và tăng tốc phản hồi hữu ích. ⌄
- • Chia sẻ MPN tham chiếu, linh kiện ghép nối hoặc thương hiệu gốc nếu liên quan đến việc rà soát.
- • Thêm BOM, phân bổ số lượng và nhu cầu hằng năm nếu dự án vượt giai đoạn mẫu thử.
- • Đính kèm bản vẽ, bảng dữ liệu hoặc yêu cầu quan trọng về trở kháng, tần số, lắp đặt và mạ.
Hình ảnh
Bấm để phóng to.
Specifications
| Kiểu kết cuối | cáp - bấm |
|---|---|
| Hoàn thiện thân | Vàng |
| Sản phẩm | Đầu nối |
| Danh mục sản phẩm | Đầu nối RF / Đầu nối đồng trục |
| Tần số tối thiểu | - |
| Tần số tối đa | 12.4 GHz |
| Dòng RF | SMA |
| Giới tính | Plug |
| Trở kháng | 50 Ohm |
| Loại sản phẩm | Đầu nối RF / Đầu nối đồng trục |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | + 165 °C |
| Mạ tiếp điểm | Vàng |
Show 11 more specs
| Cách ly | Không cách ly |
|---|---|
| Vật liệu thân | Đồng berili |
| Chu kỳ ghép nối | 100 |
| RoHS | E |
| Phân mục | Liên kết RF |
| Hướng | Thẳng |
| Dạng lắp | - |
| Cơ chế ghép nối | Threaded |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | - 65 °C |
| Kết cuối tiếp điểm | Bấm |
| Vật liệu tiếp điểm | Đồng berili |
Mô tả
MPN tham chiếu có sẵn cho 901-101; xác nhận cuối cùng phụ thuộc vào bản vẽ, thông số kỹ thuật hoặc BOM. Nếu thiếu thông tin lắp đặt tại đây, hãy xác nhận theo bản vẽ hoặc yêu cầu ghép nối. Trang này dùng để lọc sơ bộ trước RFQ, không phải căn cứ phê duyệt cuối cùng.
Dùng trang này để lọc ứng viên trước RFQ. Chuỗi cung ứng và lộ trình sản xuất tùy chỉnh MOQ 200+ được xác nhận sau khi rà soát bản vẽ/thông số/BOM.
Đầu nối tương tự
Bạn cũng có thể quan tâm đến các model này:
242A24980X
Đầu nối D-Sub tiêu chuẩn LC-FLTR SLDR chân ANG 9.4mmPREC MCHND CNT
SA6DFDF100W-10
10 dB Fixed Attenuator 7/16 Female (Jack) to 7/16 Female (Jack) Directional Up to 6 GHz Rated to 100 Watts, Heatsink Body, 1.45 VSWR
RJHSE538P
Đầu nối mô-đun / Đầu nối Ethernet RJ45 Góc vuông có chắn với LEDs
ATT-0333-20-SMA-02
Attenuators - Interconnects 20DB DC-18 GHz ATT
903-NM415J-51P
SMB PCB Xuyên lỗ thẳng jack 50 Ω
3FA1ENARJ-C04E3
FAKRA GEN 3 Góc vuông bấm jack RG-58 RG-141 Times LMR-195 50 Ω Low Profile IP67 A Key Code
Tìm MPN Hỗ trợ khớp chính xác, tiền tố và một phần. ⌄
Tuyên bố miễn trừ
Tên nhà sản xuất, thương hiệu, biểu tượng và số linh kiện chỉ được sử dụng để nhận dạng và đối chiếu. Cstone Technology là đối tác cung ứng xuất khẩu tại Trung Quốc cho các giải pháp thay thế tương thích và không liên kết với các thương hiệu gốc. Thương hiệu vẫn thuộc về chủ sở hữu tương ứng. Sự phù hợp cuối cùng được xác nhận qua kiểm tra bản vẽ/thông số kỹ thuật trong quá trình RFQ.