Chi tiết sản phẩm
I / O đầu nối 1.27 mm SATA Rec BkPl Pln pF .76AuLF 22Ckt
Mã linh kiện (MPN)
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ cho sourcing sản xuất
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ định hướng sản xuất với review tương thích, hướng dẫn MOQ và hỗ trợ sourcing giảm chi phí.
Chuẩn bị gì trước khi gửi RFQ Dữ liệu đầu vào rõ ràng giảm phỏng đoán và tăng tốc phản hồi hữu ích. ⌄
- • Chia sẻ MPN tham chiếu, linh kiện ghép nối hoặc thương hiệu gốc nếu liên quan đến việc rà soát.
- • Thêm BOM, phân bổ số lượng và nhu cầu hằng năm nếu dự án vượt giai đoạn mẫu thử.
- • Đính kèm bản vẽ, bảng dữ liệu hoặc yêu cầu quan trọng về trở kháng, tần số, lắp đặt và mạ.
Specifications
| Dòng định mức | 1.5 A |
|---|---|
| Kiểu kết cuối | Xuyên lỗ |
| Số vị trí | 22 vị trí |
| Kiểu lắp | Xuyên lỗ |
| Sản phẩm | SATA đầu nối |
| Danh mục sản phẩm | Đầu nối I / O |
| Khối lượng đơn vị | 0.088820 oz |
| Mạ tiếp điểm | Vàng |
| Loại sản phẩm | Đầu nối I / O |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | + 105 °C |
| Cấp chống cháy | UL 94 V-0 |
| Điện áp định mức | 30 V |
Show 8 more specs
| Giới tính | Cái |
|---|---|
| RoHS | Có |
| Góc lắp | Dọc |
| Phân mục | Đầu nối I / O |
| Đóng gói | Khay |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | - 40 °C |
| Bước chân | 1.27 mm |
| Vật liệu tiếp điểm | Thiếc |
Mô tả
MPN tham chiếu có sẵn cho 87780-1001; xác nhận cuối cùng phụ thuộc vào bản vẽ, thông số kỹ thuật hoặc BOM. Nếu thiếu thông tin lắp đặt tại đây, hãy xác nhận theo bản vẽ hoặc yêu cầu ghép nối. Trang này dùng để lọc sơ bộ trước RFQ, không phải căn cứ phê duyệt cuối cùng.
Dùng trang này để lọc ứng viên trước RFQ. Chuỗi cung ứng và lộ trình sản xuất tùy chỉnh MOQ 200+ được xác nhận sau khi rà soát bản vẽ/thông số/BOM.
Đầu nối tương tự
Bạn cũng có thể quan tâm đến các model này:
242A27040X
Đầu nối D-Sub tiêu chuẩn 25 POS hàn CUP AWG 20 FM THREADED
MWDM2L-21CS-6K1-16M
Đầu nối D-Sub Micro-D micro D cụm 21CNT chân 2 ổ cắm CON #26AWG
N8105-0214
N jack crimp bulkhead , IP67 mated, for RG214; 6Ghz VSWR1.2
MWDM2L-9P-6K1-2B
Đầu nối D-Sub Micro-D
5558341-1
Đầu nối mô-đun / Đầu nối Ethernet 1 PORT CAT 5
CGL02A20-15S-E1
Đầu nối D-Sub tiêu chuẩn
Tìm MPN Hỗ trợ khớp chính xác, tiền tố và một phần. ⌄
Tuyên bố miễn trừ
Tên nhà sản xuất, thương hiệu, biểu tượng và số linh kiện chỉ được sử dụng để nhận dạng và đối chiếu. Cstone Technology là đối tác cung ứng xuất khẩu tại Trung Quốc cho các giải pháp thay thế tương thích và không liên kết với các thương hiệu gốc. Thương hiệu vẫn thuộc về chủ sở hữu tương ứng. Sự phù hợp cuối cùng được xác nhận qua kiểm tra bản vẽ/thông số kỹ thuật trong quá trình RFQ.