Chi tiết sản phẩm
I / O đầu nối 22POS VERT PCB ổ nối LEADFREE
Mã linh kiện (MPN)
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ cho sourcing sản xuất
cụm cáp RF tùy chỉnh từ bản vẽ định hướng sản xuất với review tương thích, hướng dẫn MOQ và hỗ trợ sourcing giảm chi phí.
Chuẩn bị gì trước khi gửi RFQ Dữ liệu đầu vào rõ ràng giảm phỏng đoán và tăng tốc phản hồi hữu ích. ⌄
- • Chia sẻ MPN tham chiếu, linh kiện ghép nối hoặc thương hiệu gốc nếu liên quan đến việc rà soát.
- • Thêm BOM, phân bổ số lượng và nhu cầu hằng năm nếu dự án vượt giai đoạn mẫu thử.
- • Đính kèm bản vẽ, bảng dữ liệu hoặc yêu cầu quan trọng về trở kháng, tần số, lắp đặt và mạ.
Specifications
| Dòng định mức | 1.5 A |
|---|---|
| Kiểu kết cuối | SMD / SMT |
| Số vị trí | 22 vị trí |
| Sản phẩm | SATA đầu nối |
| Danh mục sản phẩm | Đầu nối I / O |
| Khối lượng đơn vị | 0.047761 oz |
| Mạ tiếp điểm | Vàng |
| Loại sản phẩm | Đầu nối I / O |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | + 105 °C |
| Cấp chống cháy | UL 94 V-0 |
| Điện áp định mức | 30 V |
| Giới tính | Cái |
Show 7 more specs
| RoHS | Có |
|---|---|
| Góc lắp | Dọc |
| Phân mục | Đầu nối I / O |
| Đóng gói | Khay |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | - 40 °C |
| Bước chân | 1.27 mm |
| Vật liệu tiếp điểm | Thiếc |
Mô tả
MPN tham chiếu có sẵn cho 87779-1001; xác nhận cuối cùng phụ thuộc vào bản vẽ, thông số kỹ thuật hoặc BOM. Nếu thiếu thông tin lắp đặt tại đây, hãy xác nhận theo bản vẽ hoặc yêu cầu ghép nối. Trang này dùng để lọc sơ bộ trước RFQ, không phải căn cứ phê duyệt cuối cùng.
Dùng trang này để lọc ứng viên trước RFQ. Chuỗi cung ứng và lộ trình sản xuất tùy chỉnh MOQ 200+ được xác nhận sau khi rà soát bản vẽ/thông số/BOM.
Đầu nối tương tự
Bạn cũng có thể quan tâm đến các model này:
389011008
RJHSE736MA1
Đầu nối mô-đun / Đầu nối Ethernet RJ11 Góc vuông có chắn với LEDs
RJHSEE38B02
Đầu nối mô-đun / Đầu nối Ethernet RJ45 Góc vuông có chắn với LEDs
L17HTHAS3R4CO
Đầu nối D-Sub tiêu chuẩn D-SUB, Stamped Signal 3A, Góc vuông PCB Xuyên lỗ, cao Temp cao mật độ, FP=8.89 mm (.350in), 26 ổ cắm, Bright thiếc Shell, 0.76 m (30 in) vàng, M3 Rear Insert, Ground Tab và Boardlock, Plastic khay, Open Back
302A10839X
Đầu nối D-Sub tiêu chuẩn
L17DPPK37TM
Vỏ sau D-Sub D-SUB vỏ sau
Tìm MPN Hỗ trợ khớp chính xác, tiền tố và một phần. ⌄
Tuyên bố miễn trừ
Tên nhà sản xuất, thương hiệu, biểu tượng và số linh kiện chỉ được sử dụng để nhận dạng và đối chiếu. Cstone Technology là đối tác cung ứng xuất khẩu tại Trung Quốc cho các giải pháp thay thế tương thích và không liên kết với các thương hiệu gốc. Thương hiệu vẫn thuộc về chủ sở hữu tương ứng. Sự phù hợp cuối cùng được xác nhận qua kiểm tra bản vẽ/thông số kỹ thuật trong quá trình RFQ.