รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล NEX10 M ตรง THD SD.141
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| ขั้ว | ปกติ |
|---|---|
| รูปแบบการเข้าปลาย | บัดกรี |
| ความต้านทานฉนวน | 5 GOhms |
| สินค้า | คอนเนคเตอร์ |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
| ความถี่ต่ำสุด | - |
| ความถี่สูงสุด | 20 GHz |
| ซีรีส์ RF | NEX10 |
| รูปแบบบอดี้ | ตรง |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 125 °C |
| การชุบคอนแทค | เงิน |
Show 12 more specs
| แรงดันพิกัด | 500 V |
|---|---|
| เพศ | ปลั๊ก (ตัวผู้) |
| วัสดุบอดี้ | ทองเหลือง |
| อิมพีแดนซ์ | 50 Ohm |
| รอบการต่อประกบ | 100 Cycle |
| RoHS | ใช่ |
| หมวดย่อย | อินเตอร์คอนเนคต์ RF |
| ทิศทาง | ตรง |
| ชนิดการติดตั้ง | สายเคเบิล |
| สายเคเบิล ประเภท | RG-402 |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 55 °C |
| วัสดุคอนแทค | เบริลเลียมคอปเปอร์ |
คำอธิบาย
R180052007W มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
CX070PC2RGC10Q
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล CX070PC2RGC10Q = COAX
MWDM2L-15P-4K7-72B
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D ไมโคร D PREWIRED CON 15CNT พิน #24AWG
K42X-A15S/S-A4NJ30
D-Sub Dualport คอนเนคเตอร์ DL-PRT 15F OVR 15F 750" 4GB JS 30U
FMCA2880
TNC Male to RA TNC Male Cable Tinned Copper RG402 Type .141 Coax
R223423000
MMBX / ตรง แจ็ค SMT ประเภท - EDGE CARD
734123152
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ