รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล QN(M) มุมฉาก ปลั๊ก ย้ำ 5 / 50D
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| ขั้ว | มาตรฐาน |
|---|---|
| รูปแบบการเข้าปลาย | ย้ำ |
| ความต้านทานฉนวน | 5000 MOhm |
| ผิวบอดี้ | ทองแดง-ดีบุก-สังกะสี โลหะผสม |
| สินค้า | คอนเนคเตอร์ |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
| ความถี่ต่ำสุด | - |
| ความถี่สูงสุด | 6 GHz |
| ซีรีส์ RF | QN |
| รูปแบบบอดี้ | มุมฉาก |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 125 °C |
Show 11 more specs
| การชุบคอนแทค | เงิน |
|---|---|
| แรงดันพิกัด | 850 V |
| เพศ | ปลั๊ก |
| วัสดุบอดี้ | ทองเหลือง |
| อิมพีแดนซ์ | 50 Ohm |
| RoHS | ใช่ |
| หมวดย่อย | อินเตอร์คอนเนคต์ RF |
| ทิศทาง | มุมฉาก |
| สายเคเบิล ประเภท | KX23, RG-142, RG-223, RG-400 |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 55 °C |
| วัสดุคอนแทค | ทองเหลือง |
คำอธิบาย
R164176000W มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
91658-0020
I / O คอนเนคเตอร์ TRACEABILITY PAD
MWDM5L-15PBRR3-.110
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D
165X15869X
แบ็กเชลล์ D-Sub 9POS สายเคเบิล / สายเคเบิล WTR RES HOOD
164A17139X
คอนเนคเตอร์ D-Sub ความหนาแน่นสูง D-SUB SLDRCUP AWG22 3mmTH PREC MCHND CNT
EZ-PT047-24M-SS
RF คอนเนคเตอร์ โคแอกเชียล คอนเนคเตอร์ 2.4 ตัวผู้ ตรง
863001TLF
เครื่องมือและฮาร์ดแวร์ D-Sub F screw lock สำหรับ Cbl
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ