รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล SMA UNIVERSAL 2 HOLE FLNG แจ็ค RECEP
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| ความต้านทานฉนวน | 5000 MOhm |
|---|---|
| ผิวบอดี้ | Passivated |
| สินค้า | แผง Receptacles |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
| ความถี่ต่ำสุด | - |
| ความถี่สูงสุด | 18 GHz |
| ซีรีส์ RF | SMA |
| รูปแบบบอดี้ | ตรง |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 165 °C |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| แรงดันพิกัด | 500 V |
Show 10 more specs
| เพศ | แจ็ค |
|---|---|
| วัสดุบอดี้ | Stainless เหล็ก |
| อิมพีแดนซ์ | 50 Ohm |
| รอบการต่อประกบ | 500 |
| หมวดย่อย | อินเตอร์คอนเนคต์ RF |
| ทิศทาง | ตรง |
| ชนิดการติดตั้ง | Flange ติดตั้ง, 2-Hole |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 65 °C |
| การเข้าปลายคอนแทค | - |
| วัสดุคอนแทค | เบริลเลียมคอปเปอร์ |
คำอธิบาย
R125460001W มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
FMC00613
Low Loss SMA Male to N Male Cable LMR-240-UF Coax with Times Microwave Components
132237RP
RP-SMA Straight Crimp Jack Times LMR-200 Optimized Bulkhead 50 Ohm
R125510500
SMA / 9.5 mm SQUARE FLANGE ปลั๊ก รีเซปแทเคิล พร้อม TAB คอนแทค
AD-NJSMAP-2
N-Type Jack to SMA Plug Adapter 50 Ohm Straight Bulkhead IP67
SC2087
SSMA Male Open Circuit Connector Cap With 2 Inch Chain
135109-02-06.00
RF ชุดสายเคเบิล SMA St BH แจ็ค RG 174 / U 48in PIGTAIL
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ