รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet etherCON CAT6A feedthrough
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| กระแสพิกัด | 1.5 A |
|---|---|
| รูปแบบการเข้าปลาย | Feed Through |
| จำนวนตำแหน่ง | 8 ตำแหน่ง |
| สินค้า | โมดูลาร์ อะแดปเตอร์ |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 80 °C |
| ระดับ IP | IP65 |
| เพศ | ตัวเมีย |
| จำนวนพอร์ต | 2 พอร์ต |
| รอบการต่อประกบ | 1000 |
Show 9 more specs
| มุมติดตั้ง | ตรง |
|---|---|
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet |
| รหัส USOC | RJ45 |
| หมวดสมรรถนะ | Cat 6a |
| Coding | - |
| รูปแบบการติดตั้ง | สายเคเบิล ติดตั้ง |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 30 °C |
| พิทช์ | - |
| จำนวนคอนแทค | 8 คอนแทค |
คำอธิบาย
NE8FFX6-W มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ แคตตาล็อกยังระบุค่าการซีลหรือการป้องกัน IP65 โปรดเทียบกับสภาพแวดล้อมใช้งานจริงใน RFQ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
241A14650X
D-Sub Dualport คอนเนคเตอร์ C-FLTR D-SUB DUALPORT ANG 19.05 mm SPACING
MWDM3L-69NSB
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D
500T012NF51E
แบ็กเชลล์ D-Sub QWKTY STRN RELIEF BS TOP EXT JKSCRW
B5743-234-M-L-3
17+17 Pos. ตัวผู้ DIL แนวนอน Throughboard คอนเนคเตอร์ Latches (BS Release)
RJE721881112
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet RJ45 CAT5E Recessed LEDs
R432273000
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล COUP N 0,25-0,5 GHz 10DB
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ