รายละเอียดสินค้า
RF ชุดสายเคเบิล SMA plug(m) ถึง SMA plug(m) CAY พร้อม .086 Flex Cbl MAX Freq 24 GHz
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
รูปภาพ
คลิกเพื่อขยาย
Specifications
| คอนเนคเตอร์ A Body Style | ตรง |
|---|---|
| คอนเนคเตอร์ B Body Style | ตรง |
| ขั้ว | ปกติ |
| ช่วงความถี่ | 0 Hz ถึง 24 GHz |
| หมวดสินค้า | ชุดสายเคเบิล RF |
| คอนเนคเตอร์ B ซีรีส์ | SMA |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.257500 oz |
| คอนเนคเตอร์ A ซีรีส์ | SMA |
| หมวดย่อย | ชุดสายเคเบิล |
| ความยาว | 114.3 mm |
| เพศคอนเนคเตอร์ B | ปลั๊ก (ตัวผู้) |
| คอนเนคเตอร์ B ขั้ว | ปกติ |
Show 4 more specs
| อิมพีแดนซ์ | 50 Ohm |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ชุดสายเคเบิล RF |
| คอนเนคเตอร์ A ขั้ว | ปกติ |
| เพศคอนเนคเตอร์ A | ปลั๊ก (ตัวผู้) |
คำอธิบาย
Minibend-4.5 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
901-9890-RFX
SMA ตรง แจ็ค บัดกรี Cup Bulkhead 50 Ω
SMA8F26EC-EM09
SMA field replaceable แจ็ค Dia 12.7 mm (.500inch) 2 hole flange พร้อม metal ring accepts Dia0.23 mm (.009inch) พิน 27 GHz VSWR1.15 (~SW PN 214-539SF)
SMAFRPST.J.GN.HT
RF คอนเนคเตอร์ โคแอกเชียล คอนเนคเตอร์ SMA(M)ST RP สำหรับ RG58LMR-195CFD-200 Ni PLATING
PTD3SMN
RF ชุดสายเคเบิล CASSY, Tfx, SMAM, NM
9401-7583-010
SMA / ตรง ปลั๊ก ตัวผู้ บัดกรี ประเภท สำหรับ .085'' / 50 SR นิกเกิล NON-CAPTIVE คอนแทค
FMAD10003
BMMA Male (Plug) to SMA Female (Jack) Bulkhead Adapter with Passivated Stainless Steel Body
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ