รายละเอียดสินค้า
RF ชุดสายเคเบิล SMPM jack(f) ถึง SMPM jack(f) Ruggedized CAY พร้อม .47 Flex Cbl MAX Freq 65 GHz
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| คอนเนคเตอร์ A Body Style | ตรง |
|---|---|
| คอนเนคเตอร์ B Body Style | ตรง |
| ช่วงความถี่ | 0 Hz ถึง 65 GHz |
| หมวดสินค้า | ชุดสายเคเบิล RF |
| คอนเนคเตอร์ B ซีรีส์ | SMPM |
| คอนเนคเตอร์ B ขั้ว | ปกติ |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.084305 oz |
| คอนเนคเตอร์ A ซีรีส์ | SMPM |
| หมวดย่อย | ชุดสายเคเบิล |
| ความยาว | 152.4 mm |
| เพศคอนเนคเตอร์ B | แจ็ค (ตัวเมีย) |
| อิมพีแดนซ์ | 50 Ohm |
Show 4 more specs
| ประเภทสินค้า | ชุดสายเคเบิล RF |
|---|---|
| คอนเนคเตอร์ A ขั้ว | ปกติ |
| เพศคอนเนคเตอร์ A | แจ็ค (ตัวเมีย) |
| RoHS | ใช่ |
คำอธิบาย
Microbend 2MR-6 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
R222M00740
SMP-MAX / ตรง ตัวผู้ รีเซปแทเคิล สำหรับ SMT SLIDE ประเภท
ST4079
Mini SMP Female (Jack) Termination (Load) 0.25 Watts To 40 GHz, Gold Plated Beryllium Copper, 1.6 VSWR
FMC00937
SMP Female to RA Mini SMP Female Cable RG405 Type .086 Coax with Heat Shrink
SC5190
SMP Male (Plug) PCB Connector Thru Hole, Solder Up To 8 GHz Smooth Bore
R201L00010
SMPM-LOCK / รีเซปแทเคิล สำหรับ PCB LIMITED DETENT
R222M10000W
RF คอนเนคเตอร์ โคแอกเชียล คอนเนคเตอร์ SMP MAX SRW ON MLE REC SNAP W CYLN CON
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ