รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล INTERFACE คอนเนคเตอร์ พร้อม SWITCH RECEPT
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| รูปแบบการเข้าปลาย | เสียบรู |
|---|---|
| สินค้า | แผง Receptacles |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
| ความถี่ต่ำสุด | - |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.014110 oz |
| ความถี่สูงสุด | 3 GHz |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| อิมพีแดนซ์ | 50 Ohm |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 85 °C |
| ซีรีส์ RF | MS-151NB |
| เพศ | ตัวเมีย |
Show 7 more specs
| วัสดุบอดี้ | Polyamide (PA) |
|---|---|
| RoHS | ใช่ |
| หมวดย่อย | อินเตอร์คอนเนคต์ RF |
| ชนิดการติดตั้ง | ติดตั้งบน PCB |
| บรรจุภัณฑ์ | เทกอง |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 40 °C |
| วัสดุคอนแทค | ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
คำอธิบาย
MS-151NB-1(01) มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
MWDM2L-37PSB-474B
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D
RJHSE-338A
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet CAT 5 โมดูลาร์ แจ็ค สูง TEMP
MWDM1L-15P-6K5-18M
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D ไมโคร D PREWIRED CON 15CNT พิน #26AWG
80366545
MICROBEND cables offer easier handling and installation due to their flexibility.
790-042SH-66MNPB
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D มุมฉาก PLG พร้อม 90DEG TAIL 66 พิน CONT #23AWG
ARJM21A1-547-BA-CW2
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet คอนเนคเตอร์ MAGJACK 2PORT 100 BASE-TX
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ