รายละเอียดสินค้า
RF ชุดสายเคเบิล 2.9 mm plug(m) ถึง 2.9 mm plug(m) Ruggedized Low Loss CAY พร้อม .47 Flex Cbl MAX Freq 40 GHz
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| คอนเนคเตอร์ A Body Style | ตรง |
|---|---|
| คอนเนคเตอร์ B Body Style | ตรง |
| ขั้ว | ปกติ |
| ช่วงความถี่ | 40 GHz |
| หมวดสินค้า | ชุดสายเคเบิล RF |
| คอนเนคเตอร์ B ซีรีส์ | 2.9 mm |
| คอนเนคเตอร์ B ขั้ว | ปกติ |
| คอนเนคเตอร์ A ซีรีส์ | 2.9 mm |
| หมวดย่อย | ชุดสายเคเบิล |
| ความยาว | 8 in |
| เพศคอนเนคเตอร์ B | ปลั๊ก (ตัวผู้) |
| อิมพีแดนซ์ | 50 Ohm |
Show 3 more specs
| ประเภทสินค้า | ชุดสายเคเบิล RF |
|---|---|
| คอนเนคเตอร์ A ขั้ว | ปกติ |
| เพศคอนเนคเตอร์ A | ปลั๊ก (ตัวผู้) |
คำอธิบาย
MICROBENDLKR-8 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
RVAMJKUEW-B24
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet 10GX แจ็ค WHITE 24PCS PER PAK
69913-002
I / O คอนเนคเตอร์ 1X8 HEADER มุมฉาก
RJHSEJ08BA1
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet RJ45 มุมฉาก ไม่ Shield พร้อม LEDs
082-3907-1
Triax ติดตั้งบนแผง แจ็ค 4-Hole Flange 50 Ω
241A15500X
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน C-FLTR SLDR พิน ตรง 4-40 OR M3 SPACR / PCB
177-140H25SS
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D Hermetic Micro-D 25cont SolderSocket
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ