รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน PCB ตัวเมีย ขวา AGL IP67 9 ตำแหน่ง
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| กระแสพิกัด | 5 A |
|---|---|
| วัสดุเชลล์ | สังกะสี Diecast |
| รูปแบบการเข้าปลาย | บัดกรี |
| การจัดเรียงอินเสิร์ต | E09 |
| ขนาดเชลล์ | 1 (E) |
| การกรอง | ไม่กรอง |
| ประเภท | รีเซปแทเคิล |
| จำนวนตำแหน่ง | 9 ตำแหน่ง |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน |
| แรงดันพิกัด | 125 VAC |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.282192 oz |
| จำนวนแถว | 2 แถว |
Show 13 more specs
| การชุบคอนแทค | ทอง |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | D-Sub คอนเนคเตอร์ - มาตรฐาน ความหนาแน่น |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 105 °C |
| การชุบเชลล์ | นิกเกิล |
| ระดับ IP | IP67 |
| เพศ | ตัวเมีย |
| เพศคอนแทค | ซ็อกเก็ต (ตัวเมีย) |
| RoHS | ใช่ |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ D-Sub |
| ตัวล็อกบอร์ด | พร้อม Boardlocks |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 40 °C |
| วัสดุฉนวน | Thermoplastic |
| วัสดุคอนแทค | โลหะผสมทองแดง |
คำอธิบาย
MDB-E09SA-700 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ แคตตาล็อกยังระบุค่าการซีลหรือการป้องกัน IP67 โปรดเทียบกับสภาพแวดล้อมใช้งานจริงใน RFQ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
E6S14M-40MT5-G straight plug PCB waterproof
DA120190-428
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน
MWDM2L-51P-4K5-12S1
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D ไมโคร D PREWIRED CON 51CNT พิน #24AWG
MWDM2L-9S-5C3-.250P
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D 9P ซ็อกเก็ต MICRO-D นิกเกิล
185F-KF+
1004-7511-000
SMC / ตรง แจ็ค รีเซปแทเคิล ตัวผู้ นิกเกิล REAR ติดตั้ง
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ