รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน D-SUB DELTA ตรง pF 15 พิน
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| บรรจุภัณฑ์ | ถาด |
|---|---|
| มุมติดตั้ง | ตรง |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน |
| กระแสพิกัด | 5 A |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | - 55 °C |
| เพศ | ตัวผู้ |
| รูปแบบการเข้าปลาย | เสียบรู |
| เพศคอนแทค | พิน (ตัวผู้) |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ D-Sub |
| รูปแบบการติดตั้ง | บอร์ด Lock |
| จำนวนแถว | 2 แถว |
| ประเภทสินค้า | D-Sub คอนเนคเตอร์ - มาตรฐาน ความหนาแน่น |
Show 6 more specs
| การชุบคอนแทค | ทอง |
|---|---|
| ขนาดเชลล์ | A |
| วัสดุคอนแทค | โลหะผสมทองแดง |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 125 °C |
| จำนวนตำแหน่ง | 15 ตำแหน่ง |
| การชุบเชลล์ | ดีบุก |
คำอธิบาย
D15P91C4GL00LF มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
RJSNEJ08108
คอนเนคเตอร์โมดูลาร์ / คอนเนคเตอร์ Ethernet RJ45 Stacked LEDs 8 Port
MWDM2L-15S-4J7-4B
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D
K31XHT-B25S-N
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน HT D15 F ULT CMPT FP GR BR
N864LA-0000
N แจ็ค SQ 17.5 mm 4 hole flange พร้อม round คอนแทค (Φ1.27L=4.3), PTFE L=6.5 9 GHz VSWR1.2 และ 10 GHz VSWR1.2
59Z074-C00C
RF คอนเนคเตอร์ Accessories Plastic housing ปลั๊ก ตรง C Blue
MWDM2L-51CS-8E1-12S
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D ไมโคร D ชุดประกอบ 51CNT พิน 2 ซ็อกเก็ต CON #28AWG
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ